Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vicent Kiboko Nyerere ni namba nyingine!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Mar 17, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni Mbunge wangu wa jimbo la Musoma Mjini. Ni kijana machachari asiependa kujionyesha wala kujikweza. Anazijua vizuri sana siasa chafu za bongo hasa zile majitaka za magamba na anazicheza vyema. Kijana yupo focused sana katika siasa za maendeleo etc kwa wale msiomjua habari ndio hiyo, kwetu musoma jamaa ni maarufu kwa jina la "INVISIBLE NYERERE". Nategemea atafanya makubwa sana Arumeru Mashariki!
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa ki ukweli nimemkubali!!
    Watu wazima wote wamepigwa midomo!!
     
  3. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtamjutia
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hapo Chadema wamelamba dume, Mwigulu pamoja na makeke yake siku hizi amepotezwa vibaya sana wala hasikiki.
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    MWIGURU hana mpya, kazi anayoijua ni kununua wapigakura siyo kujenga chama chake. HUYU NI Mwizi wa wake za watu. Hata hilo jina analotumia siyo lake. YEYE NI MNYIRAMBA, LAKINI JINA LA KISUKUMA. MUULIZENI KALIPATA WAPI?
     
  6. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman vipi Nchemba bado yuko arumeru? msimu huu simsikii kabisa au kaacha yale mambo yake?
    Simwamini sana inawezekana anawalia racket tu waliooa...
    Na yule jamaa wa bunduki kiunoni mwenyekit wa club yangu msimu huu vipi? ha ha haaa
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hata Mkapa alimwambia Vicent hivyo hivyo matokeo yake yeye ndiye anayejuta, ile ni mashine kubwa kuliko.
     
  8. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Turufu pekee aliyobaki nayo Mwigulu hivi sasa ni kuchukua vijana wa kwenye vijiwe vya kuvutia bangi anawanywesha Gongo na kuwavutisha bangi alafu anaenda nao kwenye mkutano eti ni wafuasi wa CCM
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Chezea namba nyingine siyo VINCENT NYERERE. Ukibeep anapiga tu!
     
  10. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vicent Nyerinyeri is big up now?
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ndio nasema mamvi asijaribu kumbeep VN atashangaa mwenyewe.
     
  12. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukitaka kujua utata wa Vicent muulize Mkapa...nasikia mkapa amesema haendi tena arumeru mashariki maana safari hii anahisi atavuliwa nguo kabisaa...Vicent ni kiboko na nimejiaminisha kwamba jimbo hilo sasa ni la chadema...
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mwache lowassa naye atue apewe vipande vyake.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Yeah anaitwa Vicent Kiboko Nyerere.
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lile jamaa jinga kweli mwigulu Nchemba tuliwahi kumkamata na mke wa rafiki yake pale daruso, na hilo jina amerudia shule zaid ya mara nne zote anafeli na mara ya tano akafaulu kwenda mazengo na hilo jina , ni bonge la kilaza sijui hta kwA nini wanjiramba walilichagua , Igunga peak hotel lilikamatwa na kijana mmoja anaitwa masanja linatoa rushwa akaliitia pccb likarushwa kichura huku yeye analichukua picha , liambieni libishe tumuite masanja aweke picha humu
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nafarijika sana kuskia haya
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    labda umefika wakati chadema wampe baadhi ya kazi za muhimu ndani ya chama?jina lenyewe ni karata tosha!
     
  18. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Jamaa nasikia ameanza mbinu mpya ya kujifungia room na picha za wake wa watu halafu anajipigia masta besheni zake.
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu mwigulu si ndie mwizi wa wake za watu?
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,572
    Trophy Points: 280
    Amelinunua mkuu, popote akijitokeza kila mmoja wetu amuulize hili swali, kiapo cha kubadili jina kinhusu anayebadili jina, ni vipi amembadilisha jina baba yake, na marehemu babu yake bila idhini yao? jina lake kamili ni lameck madelu. narudia mara nyingine tena, muda unakuja tutamfutia vyeti vyake vyote, kazi pekee ambayo hatutamzuia kufanya ni kilimo, muda huo unakuja kwa kasi! ukijumlisha na uhusika wake kwenye siasa za tindikali igunga, sioni atakwepea wapi kunyea debe!!!!
     
Loading...