Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibweka na vifinyufinyu kutoka Singida

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kajoli.com, Mar 12, 2012.

  1. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa mmoja kutoka mkoani singida, aliungana na wenzake kumi kuelekea Bukoba kwenye mkutano wa vijana,
    Walipofika huko waliwakuta kina Muganyizi na byarugaba wakioga kwa bomba a.k.a maji ya mvua,
    ndipo kijana huyo alipoamua naye kuonyesha mbwembwe zake na wala sio mgeni wa mji.
    Kulinyookea bomba ili aweze kuoga. ghafla alisita alipokuta koki zipo mbili yaani nyekundu na bluu.
    kwa haraka akaanza kuhamisha vidole huku akiimba ana ana ana do! na kura kuangukia kwa koki nyekundu.
    Basi akavua nguo na haraka akajitosa kumbe kafungulia maji ya moto. Tobhaaaa!
    Yaliyomkuta nitaelezea akishatoka hospitali :lock1:
     
  2. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Aseee...
     
Loading...