Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibwagizo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shy, Jun 15, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama Wewe Ni Dj Au Mcheza Mziki Unahitaji Vibwagizo Vya Miziki Ya Kiswahili Niandikie Email Kwa Hapa Au Acha Email Yako Nitakutumia

    Ahsante Ninavyo Kama 7 Hivi
     
  2. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fanya unishushie kwa mail niburudike
     
  3. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na vya gospel pia vipo?
    Asante
    Hollo
     
  4. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He He!

    umenikumbusha...ni vya muhimu hivo Shy...

    tunakungoja.
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wapi Email Zenu ??
     
Loading...