Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibuyu(calabash)vya mapambo vinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KyelaBoy, Apr 26, 2009.

  1. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2009
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna yeyote anahitaji vibuyu vya mapambo,ni vibuyu vikubwa vizuri kwa kupamba kwenye nyumba,mahoteli.
    Unaweza kupamba kwa kuweka maua au kutumika kama lamp shield n.k,matumizi ni mengi .
    Kwa wale waliofika pale peacock millenium hotel ,unaweza kuona aliyepamba vibuyu vinavyopendeza,nilivyonavyo mimi ni kama hivyo ,
    karibuni
     
Loading...