Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibosile + vigogo vinavyoharibu mabinti

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Dec 10, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    baada ya kukaa na kupata malalamiko + kujionea mwenyewe uchafu unaofanywa na mabosi, watu wakubwa, waalimu wa vyuoni katika kuwanyonya mabinti zetu kingono kwamba ni lazima wafanye nao mapenzi la sivyo kazi hawapati, au wanawafukuza kazi au wanawabania katika nyanja mbali mbali nimechoshwa na hii tabia so sisi kama wakachaaa tutaanzisha mpango kabambe wa kupambana na hawa watu kwa support ya victims wenyewe ambao wamepata haya matatizo tutawalipua tunaweza kuwalipua hapa hapa jamii forum na jamii forum wakinibania nitawalipua kwa special blog ambayop itaandaliwa kwa ajili yenu
    so ninyi watu wa

    maofisini
    benki
    ngo's
    makampuni ya simu
    vituo vya redio
    studio za muziki
    makampuni ya fashion na urembo
    wafanyabiashara wa maduka
    waalimu vyuo vikuu

    jaribuni kurekebisha tabia zenu la sivyo wakachaaa watawalipua tena sana na too soon
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkimnyooshea kidole kimoja mwenzio utambue vidole vitatu vinakutazama wewe. :focus:
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,541
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    ubaya wa jambo haupimwi kwa idadi ya vidole
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    pilipili ya shamba yakuwashia nini?
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    pilipili ya shamba yakuwashia nini?
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Tahadhari mbili dogo.
    Moja ni kuwa ukimuanika mtu anaweza kukushtaki, jee huyo binti atayekupa taarifa hiyo atakuwa tayari kusimama na ushahidi wake?

    Pili kuna vibinti vijanja huwa vinajipitishapitisha kwa walimu kwa lengo la 'kuonewa huruma' apewe mtihani. Mwalimu akiweka ngumu anaweza kuchafuliwa jina bure, jee uko tayari kupokea dhambi hizo?
     
  7. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Tangazo hili limewajia kwa hisani ya watu wakachaaa.

    Ukimwi umeshindwa itakuwa wakachaaa.
     
  8. p

    pansophy JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kila mbuzi atakula kwa urefu wa kamba yake
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mhhnn!
    Humu JF inaonekana kuna vibosile wengi?
    Pls dont ask me whay i said that...Lol!
     
  10. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Wahusika utawajua tu,Washaanza kujistukia haooooo......wachane live bila chenga
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama wamekutafunia dadako au demu wako ndo unataka kuleta hasira zako humu?
    Kama wewe mpenda haki kwa nini usiwashauri hao wahanga waende mahakamani??

    Changanya na za kingwendu.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tahadhari ya pili inanigusa,
    asante SANA!
     
  13. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huwa wanalazimishwa au njaa zao
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    njaa ndo kinakuwa kigezo cha kuwakandamiza mabinti wa watu usipotoa kitu imekula kwako kweli hii ndio tanzania tunayoitaka..
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,541
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Inawezekana pilipili inarushwa na upepo toka huko shamba mpaka mahaka alipo anayewashwa...
     
  16. R

    RACKY Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hasa ww ulitaka Tanzania ipi,** Ukitaka kula kidogo, lazima ukubali na ww kuliwa, hasa ww unataka kula bila kuliwa?
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,541
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Cha msingi wajifunze kusema na njaa zao... Mbaya zaidi ni kuwa nao husikia raha ...
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Good idea ila msije mkawa kama wale jamaa wa Jukwaa la Katiba,walipiga domo kuhusu maandamano walivyoitwa pembeni na kupewa mlungula sasa wapo kimyaaa kama maji ya mtungini.Ni kweli wasichana wanapata taabu sana na hasa kwenye hawa wanaendesha mashindano kama ya u-miss,vyuo vikuu nako ni uchafu mtupu,na kwenye kazi hasa kwenye kupanda cheo au kukwepa kuamishwa kutoka eneo moja kwenda lingine hasa pale eneo unaloamishiwa likiwa sio zuri...otherwise good movement!!
     
  19. blea

    blea JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vita nzuri hii lakini angalia usiweke maslahi binafsi mbele itakula kwako
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    tatizo lao hawa mabinti nao ni tamaa ya maisha mazuri ya haraka,utakuta demu ana maisha ya kawaida ya kumwezesha kupata mahitaji yake muhimu au hadi na vitz ya kutembelea anayo na ana mume au boyfriend lakini anajipitisha kwa boss ili mradi apate prootion au annue mac x eti vitz imemchosha au anaona aibu kwa mashoga zake.
    i have mixed feelings kwenye huu mradi wako unaotaka kuanzisha
     
Loading...