Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibaraka wa CCM ni kama mshumaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichomiz, Jun 16, 2011.

  1. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Unawamulikia wengine wakati huo wenyewe unateketea,
    (1) yaani wako radhi kupinga kila hoja ya msingi ili kutetea ulaji wa wakubwa,
    (2)Wanashinda kutwa na pengine kukesha ili kuhakikisha wanavuruga mawazo ya wapenda maendeleo.
    (3) Wanajifanya vipofu au sijui ni vipofu? Hawaoni uchafu unaofanywa na viongozi wa CCM.
    (4) Hawataki kabisa kusikia ukweli au kuambiwa ukweli,wao watakanusha na kupinga kabisa jambo lililo wazi kabisa.
    (5)Kwa kuwa wao wako mjini wamewasahau kabisa ndugu zao walioko shamba ambao kwao kunywa chai tu ni anasa.
    (6)Wao wenyewe wanajua kabisa ugumu wa maisha,ila kwa ujinga usiokuwa na faida wanaendelea kusifia na kuyatukuza mawazo potofu ya viongozi wa CCM.
    (7) Hela ndogo wanazohongwa zinakuja kuwatesa miaka 5 wananyonywa mpaka damu bila huruma.
    (8) Wengine ni masikini wa kutupwa lakini bado wanaipigania CCM kwa nguvu zao zote.
    (9)Zawadi ndogo ndogo wanazopewa pamoja na ahadi feki wanazopewa zinawafanya kutotafakari juu ya unafiki wa viongozi wa CCM.
    Amkeni jamani Mmewamulikia vya kutosha angalieni msije teketea na kutupwa kama mshumaa uliobakiza utambi 2015 haiko mbali.
    Mungu ibariki Africa,Ibariki Tanzania.
    Nawakilisha.
     
Loading...