Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibana makalio hadi misibani - ebu tujiheshimu ebo

Discussion in 'Jamii Photos' started by RICH OIL SHEIKH, Jan 19, 2012.

  1. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Huna haya we Dada/Mama na vibana MA*A*KO hadi msibani?; Acha kuharibu heshima ya Mtanzania wewe; Ebo
     

    Attached Files:

  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    duh.maadili hakuna kbs
    hv huyu si alikuwa na ndoto za kuwa fasti ledi au!!!
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona yuko vizuri 2
    unataka avaeje.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndivyo walivyozoea mazee...
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kuna shida gani kwani hapo?mbona hajabana kitu
    au ulitaka avae burqa?
     
  6. K

    KVM JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,687
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kwa hali ilivyo kwenye picha hii kwa kweli inategemea na mtu anapenda kutazama sehemu gani ya mwili anapokutana na binadamu mwingine. Mimi sioni tatizo kabisa. Tuweke mapolisi wa mavazi kama enzi za akina Kawawa?
     
  7. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Itakuwa mtoa mada ana matatizo ya kisaikolojia yanayomsababisha kuwachungulia akina dada wakienda kuoga! Au atakuwa anaiche KEKO Machungwa!
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naona Mhe.Mbowe anatumia vizuri miwani yake hapo na katabasamu kwa mbali..majonzi hayazuii uwezo wa macho kuangalia matangazo.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Akivaa dera anamfufua marehemu ama!? Ustaarabu wa nyumbani kwako usiulete kwenye public.
     
  10. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Kweli upofu sio mpaka uwe huoni - hata kutokubaliana na FACTS ni upofu pia
     
  11. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ficha upumbavu wako usifiche hekima zako; Hata kama huyo dada ni muuza sura lakini sio mpaka misibani
     
  12. Aaronium

    Aaronium Senior Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu, unatafuta nini ktk mavazi yake? kama siyo kujikwaza huko? Ungemwangalia kwa mwono mwingine au usingemzingatia tu! basi siku yako ingekuwa bomba!
     
  13. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo si maala pa mavazi hayo -FACT
    Mbona wakienda ukweni wanajistiri vizuri tu kwa kuwaogopa wakwe.
     
  14. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanza jifunze kuandika vizuri; pili uwe na heshima na watu wa keko kuna watu wa maana sana zaidi yako: Tatu pole sana kwa kuamini kuwa Wanaoishi mbezi/masaki ndo watu; Nne Angalia wakina mama wengine waliopo kwenye picha ndo wanaojua hasa thamani ya mwanamke hasa kwenye misiba.
     
  15. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kazamwendo ndugu. kwa mwendo huu wa kubandika kila kinachokujia kichwani utafika mbali na hiyo status yako. Inaonekana una usongo wa kuwa JF Expert within a month. keep it up
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe unaeangalia sura msibani ndie mwenye matatizo zaidi.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,499
    Trophy Points: 280
    Heri yake Ndugai kaaamua kutizama chini ila Zitto yeye kamtolea macho sijui anapata picha gani na Mh>Mbowe kwa kweli hatuwezi jua maana macho yako ndani ya miwani....na mimi hio ndio tafsiri yangu ila LAITI tungekua tunamheshimu MUNGU yote haya yangepungua, sizungumziii dini
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,219
    Likes Received: 5,781
    Trophy Points: 280
    tatizolenu mmeishi sana vijijini..sasa hapo kuna tatizo gani?
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,219
    Likes Received: 5,781
    Trophy Points: 280
    mmeambiwa msije mjini mkaja sasa hivi kila kitu mnaona sio maadili.
     
  20. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati mwingine kutibu makovu hakuangalii uko wapi. Bi mkubwa hakuvaa suruale utotoni na ujana ulimpita kavukavu ndo maana anauza nyago msibani. Kwa umri alionao si wakati wa kuvaa vibana ma*a*io
    Eh Mungu tujaalie tupate vazi la taifa haraka lenye kulinda hadhi ya mwanamke wa kiafrika mwenye thamani
     
Loading...