Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibaka washamiri daraja la Manzese

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Aug 10, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Saturday, August 01, 2009 11:01 AM
    WAKAZI wa Manzese darajani wameitaka Manispaa kuimarisha ulinzi darajani hapo kwa kuwa vibaka wameweka kambi eneo hilo.
    Wakazi hao waliitaka manispaa kuimarisha ulinzi katika daraja hilo kwa kuwa wezi na vibaka walikuwa wakijificha na kutishia maisha ya wakazi wa maeneo hayo.

    Wamesema wezi hao hujificha katika daraja hilo na hupora mali za watu pindi weanapopita darajani humo.

    Wamesema kuwa nyakati za usiku vibaka wamekuwa wakijificha darajani humo hali inayofanya wakazi kuogopa kulitumia daraja hilo na kuvuka njia ya kawaida chini na kusababisha idadi ya ajali kuongezeka

    Wakazi wa maeneo hayo wameiomba manispaa kuweka walinzi kwenye daraja hilo kwani daraja hilo litakuwa halina faida kama wakazi wa eneo hilo wataendelea kuogopa kulitumia kwa kuhofia kukabwa na wezi wanaowasubiria watu kwenye daraja hilo.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    Hawa vibaka hawa wengi wao walikimbia shule kwa hiyo kwa vile wanajua kabisa wamefulia wanakaba watu huku wakisingizia mafisadi......
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    lile eneo ni hatari sana na hakuna mtu asiyejua ila hakuja juhudi zozote zinazofanywa na wakazi wa eneo lile katika kukabiliana na tatizo hili, nakumbuka mwaka 1999 nikiwa kwenye daladala nilikaa siti ya dirishani vibaka walifanikiwa kunipora gazeti.
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hivi hatuwezi hata kuweka askari geresha hapo?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    Duh !!! Mkuu sasa hii kali ina maana walijua umefunga hela kwenye hilo gazeti nini? au huyo kibaka alikuwa kwenye training........ahahhahahha
     
  6. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2009
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahahaha nafikiri jamaa alikuwa mafunzoni ama labda lilikuwa gazeti KIU/ IJUMAA jamaa kaiba akamalizie hadithi, siunajua zile hadithi za Shigongo zinazokwenda mpaka sehemu ya 53,..,..,.. nakuendelea manake jamaa maeneo hayo wanazifagilia sana hizo.
     
Loading...