Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibaka wampora pochi Mwalimu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zaratustra, Apr 1, 2011.

  1. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu baada ya kazi ngumu za wiki nzima, habu tufurahie weekend kwa hii: Kibaka akieleza mambo yaliyokuwa kwenye pochi ya mwalimu aliyempora: 1. Majina ya wapiga kelele darasani 2. Vipeperushi vya migomo 3. Marking Scheme 4. Jumla ya madeni anayodaiwa 5. Andalio la somo 6. Majina ya watoto waliowahi namba 7. Sh. 500 ya nauli 8. Majina ya waliokopa bagia Kibaka aliapa hatarudia kumpora mwalimu!! Weekend njema wakuu!
     
  2. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Yes, this is hw its. Milking a bully what do u expect to get?
     
  3. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    A bull to be precise.
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    you are abusing our teachers......................................
     
Loading...