Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibaka Walimvua Viatu na Kumwibia Pesa Marehemu Semhando

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 20, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vibaka wasio na utu hawakujaribu kunusuru maisha ya Abuu Semhando alipogongwa na gari, badala yake walimvua viatu na kumuibia simu na pesa zote alizokuwa nazo kwa wakati huo.
    Wapenzi wa muziki wa dansi hapa nchini wameendelea kupatwa na simanzi kubwa na ya aina yake baada ya kupatwa na misiba miwili mikubwa ya kuondokewa na wakongwe wa muziki wa dansi, Dokta Remmy Ongala na Abuu Semhando.

    Siku ya jumapili ya tarehe 12 mwezi huu wapenzi wa muziki wa dansi nchini waliondokewa na gwiji la muziki wa dansi DK.Remmy Ongala ambaye alikuwa akisumbuliwa na Kisukari.

    Kabla ya hata kusahau wala hata kumalizika kwa msiba huo ijumaa usiku wa kuamkia jumamosi wapenzi hao tena walipatwa na simanzi kubwa tena ya kuondokewa ghafla na kipenzi chao mkongwe mwingine wa muziki wa Dansi ambaya alikuwa mashuhuri kwa upigaji wa dramu katika bendi yake ya Twanga Pepeta African Stars.

    Semhando alikutwa na umauti huo juzi usiku wa saa kumi akiwa ametokea katika onyesho lao la bendi ya Twanga lililokuwa likifanyika katika ukumbi wa Mbezi Beach jijini Dar es Salaam.

    Wakati wakiwa wamemaliza onyesho hilo wanamuziki wote walipanda katika basi lao ambalo ndilo huwa wanatumia na yeye Abuu Semhando ambaye alikuwa ni meneja wa Bendi hiyo yeye alitumia usafiri wake wa pikipiki akiwa katika usafiri huo eneo la Tangi bovu gari lilimgonga kwa nyuma kiasi cha yeye kuanguka chini na gari tatu zilizokuwa nyuma ya gari lililomgonga zilimpondaponda na kufariki papo hapo.

    Katika ajali hiyo Semhando aliibiwa kila kitu zikiwemo pesa za shoo yote, ikiwemo simu na viatu alivyokuwa amevaa.

    Mwili wa marehemu ulisafirishwa jana asubuhi kuelekea Muheza Tanga nyumbani kwao alikozaliwa na shughuli zote za mazishi zilisimamiwa na Kampuni ya ASET ambayo alikuwa akifanya kazi.

    Ali Choki, mbunge wa Kinondoni Idd Azzan Zungu na mbunge wa Korogwe, Steven Ngonyani aka Profesa Maji Marefu ni miongoni mwa watu waliohudhuria mazishi yake.

    Kabla ya kifo chake, Semhando aliomba likizo ya mwezi mmoja Twanga Pepeta ili aweze kumuoza binti yake wa kwanza ambaye harusi yake ilipangwa kufanyika jumamosi ambayo usiku wa kumkia siku hiyo Semhando aligongwa na gari na kufariki dunia.

    Abuu Semhando alizaliwa mwaka 1953 mwezi wa pili tarehe 20 na alijiunga na muziki kwa mara ya kwanza mwaka 1974 katika bendi ya Solar TV Band na amewahi kufanya kazi kwenye bendi za Super Matimila Band iliyokuwa inamilikiwa na Marehemu DK Remmy Ongala, Toma Toma, Tanza music, Safari Sound, Vijana Jazz ,Diamond Sound, Beta Music na baadaye alijiunga na Twanga Pepeta African Stars.

    Semhando ameacha mjane na watoto 12.

    Twanga Pepeta imetangaza kuwa itasimamisha shoo zake kwa siku mbili ili kuombeleza kifo chake.

    Mungu aiweke mahali pema roho ya marehemu Abuu Semhando
     
  2. semango

    semango JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Daah!kweli watu wana roho mbaya.yani mwenzao anakufa wao wanaona ulaji.dawa yao moto tu...R.I.P SEMHANDO
     
  3. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya ndio matokeo ya nchi kuongozwa na wezi (kikwete na wenzie), kila mtu anakuwa mwizi tu
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha. yaani ni kwamba alifariki usiku wa kuamkia siku ya harusi ya binti yake? Pole sana Binti na RIP Abuu Semhando Babaa Diana!
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha mno. yaani ni kwamba alifariki usiku wa kuamkia siku ya harusi ya binti yake? Pole sana Binti na RIP Abuu Semhando Babaa Diana!
     
  6. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    R.I.P Baba Diana....eh watoto 12 mke 1?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,118
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    MUNGU AKUPUMZISHE KWA AMANI
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ulitaka ndugu waje kuuana navyo si bora katoa sadaka hata ahera anaesabiwa heri
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haya bwana
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Marehemu alikuwa anapenda sana watoto
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Daaah!! Watu hawana utu.
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    MIMI NILIVYOKUWA NAMSIKIA KWENYE NYIMBO SIKUTEGEMEA KWA CHEO CHAKE AWE ANATUMIA USAFIRI WA PIKIPIKI-
    R.I.P Abuu Semhando-
    "Good men must die, but death cannot kill their names"
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    RIP babaa Diana ,babaaa Sharifa,babaa Zaitun.
    Sintamsahau!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida yao ikitokea ajali kitu cha kwanza wanachothamini ni ulichonacho kwanza hata kabla ya kuokoa maisha yako
     
  15. W

    Womtindo Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hapa lazima tujiulize, matendo kama haya yaashiria nini?

    Mungu uturehemu
     
Loading...