Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibaka kichochoroni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by gasper kolila, Jan 29, 2012.

  1. gasper kolila

    gasper kolila Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa wawili walichelewa kurudi makwao, sasa ilipofika usiku mkubwa, ikabidi wakubaliane kuondoka usiku huohuo kwa kupitia njia ya mkato ya maeneo ya makaburini, Walipofika maeneo ya makaburi wakamkuta mtu anakimbizwa na vibaka, ikabidi watumie mbinu ili wale vibaka wasiwadhuru,
    JAMAA 1. Akamuuliza mwenzake" kwani wewe ulikufa lini?
    JAMAA 2 Akajibu mimi nilikufa mwaka jana na kaburi langu ni lile pale chini ya ule mti mkubwa paleeeeee.
    JAMAA 1. Akamwambia twende unipeleke nikalione, ndipo wakaanza kuelekea upande huo ambao kumbe vibaka walikuwa wamesimama wakiwasikiliza tokea mwanzo. walivyokuwa wanawasogelea , jamaa 1 akauliza na hawa jamaa hapo mbele unawafahamu?
    jamaa 2 akajibu hebu tuwaulize kwanza, wale vibaka walivyosikia ilibidi watimue mbio za mwaka kwani waliweza kuvunja hata misalaba ya baadhi ya marehemu waliopumzika kwa raha mavumbini,
    Hapo yule aliekuwa anakimbiza kumbe alikuwa amejificha karibu kabisa na wale jamaa wawili, ilimbidi kukimbia tena akiwafata wale vibaka, kwa salama yake kwani yeye alikuwa pekeyake.......
     
  2. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hahahahahahahahahaha Hahahahahahahahahaha, daaaahhh umeifanya wknd yangu iishe Powa
     
  3. L

    Laptani Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ooh mie nk hoi mbavu sina.
    Let us call it a day.
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    haaahaaahaaa hata mimi natimua
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaha kaona bora vibaka kule wafu waliofufuka
     
  6. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh.!,hizi mbavu jamani,lazima nikutafute ww gasper urudishe hz mbavu zangu zilizovunjika..
     
  7. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Bonge la kichekesho.gd9t yoyoyo
     
Loading...