Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viatu vya maiti wa mv spice

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ami, Sep 18, 2011.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimepigiwa simu muda si mrefu kuwa wiki moja baada ya ajali ya meli ya Mv Spice maeneo ya Nungwi Zanzibar vifaa vingi kutoka katika ajali hiyo vimewasili katika fukwe za ukanda wa Tanga.Baadhi ya vitu hivyo ni magunia kwa magunia ya viatu vya maiti.Vyengine ni majokofu,milango na magodoro.

    Wako ambao wameokota milango ya thamani na wale waliopata magodoro wameyauza kwa bei nafuu.
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa kweli inahuzunisha sana. wapumzike kwa amani marehemu wote.
     
  3. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dahh kufa kufaana
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Dah! R.I.P marehemu wote.
     
  5. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walazwe mahali pema peponi.
     
  6. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni huzuni sana RIP marehemu wote
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hivi hakuna aliefikiria labda wangetupa mizigo hiyo baharini mapema ingewasaidia??????/

    kupunguza uzito wa meli kabla haijazama?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    mswahili atupe mzigo baharini? una utani wa ngumi! au mabaharia wajitupie mizigo baharini afu meli isizame, unadhani tajiri ataelewa somo la kufidia? maisha ya mswahili hayana thamani,ndo maana hata ukienda hapo ubungo, lori la saibaba ama ngorika utasafiria kwa sh 17,000 na bus proper la benz utalipia sh 30,000 for the same trip
    <br />
    <br />
     
Loading...