Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viatu vya dr.ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Jun 28, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mungu katuumba tofauti sana,nani kati yenu anaweza kuvaa viatu vya doctor ulimboka?Ni wakati wa kutafakari kuwa siku ulimboka akitoka kitandani moi kwenda kwake atakuta ukombozi ambao amepigania kwa damu,mifupa na nyama yake.Nadhali wale mlio waoga ngoeni meno yenu,vunjeni mbavu zenu na mvimbe nyama zenu mfanane na ulimboka ambaye leo mnarudi nyuma vita alivyochangia kwa yote hayo.
    Brothers and sisters lets us keep real and never disappoint our beloved who is in pain while we are with our families.
    solidarity forever.
    Get well so bother ulimboka,we love u brother
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Namuona kama Dr Namalla Mkopi anaweza kuvaa viatu vya Ully. Aliniacha hoi sana jana... "Mungu ibariki Tanzania, Mungu mbariki Dr Ulimboka, Mungu wabariki wakitanzania kipindi hiki cha mpito".
     
  3. A

    Activist p Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ugua pole mzalendo dr. Ulimboka
     
  4. Lenja

    Lenja Senior Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ingawa 'not exactly' km Uli; ila kwa expression aliyoionesha jana, anaweza kukaimu kazi aliyokuwa akiifanya Ulimboka.:redface:
     
  5. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Makamanda karibu wote wa Chadema wanaweza kuvaa viatu vya Ulimboka!
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Let us pray for ulimboka,vyama wafanyakazi tungepata watu kama ulimboka wa 5 tu!serekali ya magamba ingenyooka.mungu mponye mpiganaji wetu.
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Atavaa Dr. Jaakaya
     
  8. D

    Determine JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    G.lema pekee CDM.
     
  9. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tukuta, hawajui hata wajibu wao, hovyo kabisa. Mwajiri wao analamba dhahabu mpaka itakwisha wao wapo tu. Sijui Tuanzishe shirikisho lingine la wafanyakazi? Maana kwa sasa ni uizi mtupu.
     
Loading...