Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viapo vya Utii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Feb 24, 2008.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wana JF,

    Naomba mwenye nukuu kamili ya viapo vya wafuatao katika mfumo wa serikali ya Tanzania avibandike hapa.

    • Polisi
    • Usalama wa Taifa
    • Wanajeshi
    • Wabunge
    • Mahakimu/Majaji
    • Mwanasheria Mkuu
    • Mawaziri
    • Waziri Mkuu
    • Raisi
    Natanguliza shukrani.
     
  2. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Would viapo vya Rais, Waziri Mkuu and Wabunge be on our Katiba? (am just being lazy to read the thing again!);)
     
  3. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani,

    Naomba kurudisha tena kwenye mzunguku hii hoja. Je ni nani kati yetu ana nukuu kamili ya viapo vya utii ambavyo watu hula wakati wanaapishwa kwa kazi mbali mbali, hususan hizo nafasi/kazi nilizozitaja hapo juu?
     
Loading...