Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viapo vya ndoa....nyongeza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pinkmousse, Nov 26, 2011.

  1. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenyu ndugu zangu,eti kwenye viapo vyetu vya ndoa hamuoni busara wakiongeza maneno yafuatayo: "sitaacha usiku upite nikiwa na hasira juu yako". Nimeona tu kwamba mara nyingi wanandoa mkilala mmekasirikiana bila kusameheana kunazidisha hasira na mipasuko kuimarika na wakati mwingine kupelekea ndoa kuvunjika. Wenzangu mnasemaje?,nawaza tu kwa sauti kuu..weekend njema!
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Pale kwenye Nitakupenda pamebeba yote,huwezi kuwa na hasira ya miezi kama una UPENDO
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, pole kama ananuna wiki
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Nilienda kwenye ndoa ATN church,aisee kiapo kigumu! Nt exact words, ila 'sitajishughulisha na mwingine yeyote ila wewe tu, sitakufanyia vituko, sitakusumbua, nitakuheshimu na kukupenda...', sina hakika nadhani nilipoteza fahamu sikusikia mwisho wa viapo
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    mwambie kulala na hasira haivutii, ndo mwanzo wa kunyimwa huo
     
Loading...