Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viambata mhuhimu vya kusajilia Vitambulisho vya Kitaifa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jan 6, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    ?

    Ujumbe huu nimeupokea kwenye barua pepe toka kwa mdau anayeshiriki zoezi tajwa hapo juu na haya ni maelezo ambayo nadhani ni vyema kwa sisi wahusika kuyafahamu au kuwafahamisha ndugu, jamaa na ndugu zetu kwingineko. Ikiwa unataka maelezo ya ziada na kujua zoezi linavyoendelea, usisite kuembelea tovuti husika kwa linki:* www.nida.go.tz*

    "Nimeona niwashirikishe katika hili la Maombi ya Utambulisho ambayo zoezi*lake limeanza rasmi. Serikali imeamua kuanza na wafanyakazi wa wizara zake,*mashirika na vyuo, wakianzia Dar es Salaam na Zanzibar halafu waje mikoani. Semina zinatolewa kabla ya kuchukua fomu ili kutuwezesha*kuijaza kwa usahihi. Ningependa tu kuwaweka tayari wenzangu kwa kuwashauri*kuandaa namba za vifuatavyo kwa kadiri mtu unavyoweza:*


    Passport, Liseni ya*udereva

    Namba ya kujiandikisha kupiga kura

    Uanachama wa bima ya afya

    Utambulisho wa mlipa kodi (TIN)

    Uanachama wa mfuko wa jamii

    Cheti cha Elimu ya Sekondari

    Cheti cha Elimu ya Sekondari ya Juu (High school)


    Vitambulisho vya Kitaifa vitakavyotolewa vinategemewa kuwa SMART na kwamba*taarifa zote hizo zitabebwa kwenye hicho kitambulisho, kwa mfano, imetokea umesahau kadi yako ya kupiga kura, badala ya kutokupiga kura kwa kuwa huna kitambulisho cha kupiga kura, basi utaweza kutumia Kitambulisho chako cha Utaifa kwa ajili ya*kupigia kura halali.

    Ni hayo tu kwa leo."*
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I cant wait to have mine, vitumike kwenye kuombea Ajira ili kuzuia wageni wasichukue ajira za wazawa
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuna kitu sijakielewa hapa inakuwaje Wageni nao wanapewa vitambulisho?
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna vitambulisho vya Wakimbizi na Vile vya Ukazi (kwa Wageni) ambavyo pia vitatolewa sambamba na Vitambulisho vya Taifa (kwa Watanzania). Lengo ni kuwatambua na kuwatambulisha Watanzania na wasio Watanzania (na hadhi zao wakiwa nchini).
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa hili Kamanda wetu!
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    una hakika mkuu? Acha kupotosha watu sikutegemea mtu kama wewe unaweza kuwadanganya watu hapa.kama taarifa huna uhakika nayo ni vema usiiweke.
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    si kweli kadanganya huyo?
     
  8. semango

    semango JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    ukweli ni upi sasa?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama zipi?
     
  10. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,673
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    tupe taarifa yako ya UKWELI!
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ngoja nipo busy nitawaambia
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Subirini nakuja baada ya lisaa
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani unachukua saa nzima ili ku-prove kama JB kasema ukweli au uongo...you must be kiddin me by the way hiyo saa moja i guess ungechukua dakika 10 kusoma website ya NIDA ungeelewa kila kitu..
     
  14. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Too late ndugu yangu, kuna wageni wengi wameshajipenyeza serikalini na hao watapewa vitambulisho vya taifa
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tehetehe tehe!!!!
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mwenye swali?

     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    bize bize just wait
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hope umeeleweka, ina maana namba zote kama nnazo nitaziambatanisha? Nafasi itatosha kweli?
     
  19. k

    kwanini tu Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cheti cha darasa la saba mbona sina ?
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni fomu tu iyo unajaza ina nafasi
     
Loading...