Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viagra zina madhara????

Discussion in 'JF Doctor' started by Sumba-Wanga, Dec 8, 2011.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wana JF,

    Naomba kuuliza. Je, dawa za kuongeza uwezo wa kufanya mapenzi, maarufu kama Viagra, zina madhara? Maana inasemekana (not confirmed), the late General Sanni Abacha zilimtoa roho!
    Zipo za aina ngapi?
    Je, kama hazina madhara, utazijuaje zilizo salama wakati kwenye mtandao zimejaa tele?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Viagra Sildenafil citrate, sold as Viagra, Revatio and under various other trade names, is a drug used to treat erectile dysfunction and pulmonary arterial hypertension (PAH). It was originally developed by British scientists and then brought to market by the US-based pharmaceutical company Pfizer.[SUP][1][/SUP] It acts by inhibiting cGMP-specific

    phosphodiesterase type 5
    , an enzyme that delays degradation of cGMP, which regulates blood flow in the penis. Since becoming available in 1998, sildenafil has been the prime treatment for erectile dysfunction; its primary competitors on the market are tadalafil (Cialis) and vardenafil (Levitra).
    Adverse effects: In clinical trials, the most common adverse

    effects
    of sildenafil use included headache, flushing, dyspepsia, nasal congestion and impaired vision, including photophobia and blurred vision.[SUP][11][/SUP] Some sildenafil users have complained of seeing everything tinted blue

    (cyanopsia).[SUP][12][/SUP]Some complained of blurriness and loss of peripheral vision. In July 2005, the U.S. Food and Drug Administration found that sildenafil could lead to vision impairment in rare cases[SUP][13][/SUP] and a number of studies have linked

    sildenafil use with nonarteritic anterior ischemic optic neuropathy.[SUP][14][/SUP][SUP][15][/SUP][SUP][16][/SUP][SUP][17][/SUP][SUP][18][/SUP][SUP][19][/SUP]
    Rare but serious adverse effects found through postmarketing surveillance include priapism, severe hypotension, myocardial infarction (heart attack), ventricular

    arrhythmias
    , stroke, increased intraocular pressure, and sudden hearing loss.[SUP][11][/SUP] As a result of these postmarketing reports, in October 2007, the FDA announced that the labeling for all PDE5 inhibitors, including sildenafil, required a more prominent warning of the potential risk of sudden hearing loss.[SUP][20]

    [/SUP]
    [SUP]Madhara Mabaya Ya Kutumia Viagra ni hii hapa[/SUP]Katikamajaribio ya kliniki, ya kawaida madhara mabaya ya matumizi ya hii dawa sildenafil ni pamoja na kuumwa na kichwa,kusafisha,dyspepsia,pua msongamano na Upungufu wa macho kuona Vizuri , ikiwa ni pamoja na maono

    photophobia
    blurred. Baadhi ya watumiaji sildenafil wamelaumu Madhara ya kuona kila kitu tintedblue
    (cyanopsia).Baadhi ya matatizo ya blurriness na wenginewalilalamika na upofu wa macho pembeni. Mnamo Julai 2005,Shirika la Marekani la Chakula na Dawa na UTawala

    iligundua kuwa Dawa ya
    Sildenafil inaweza kusababisha kuharibika kwa macho kuona vizurikatika matukio machache na idadi ya masomo na kuunganishwa sildenafil kutumia na neuropathynonarteriticanteriorischemicoptic. Kawaida lakini athari kubwa mbaya ya kupatikana

    kwa njia ya ufuatiliaji postmarketing ni pamoja na priapism, kali hypotension, myocardial infarction (moyo mashambulizi), arrhythmias ventrikali, kiharusi, kuongezeka intraocular shinikizo, na upungufu wa ghafla kuto kusikia. Kutokana na taarifa hizo postmarketing, mwezi Oktoba 2007 , FDA alitangaza kuwa kuipatia kwa inhibitors PDE5 wote, ikiwa ni pamoja na sildenafil, zinazohitajika onyo maarufu zaidi ya

    hatari ya uwezekano wa hasara ghafla kusikia.Mkuu hii Dawa ina Matatizo sana kama nilivyoeleza hapo juu Usijaribu kuitumia kama wewe unataka Dawa za nuguvu za Kiume Nakushauri Utumie hii Dawa inayoitwa V.Pills ni Dawa ya MitiShamba haina madhara yoyote

    ile imetengenezwa kwa Utaalamu wa kisasa yaani Vidonge unatumia kila Siku kidonge kimoja baada ya kwisha kula chakula Asubuhi

    na usiku kwa muda wa miezi 3 Vidonge 180 baada ya hapo utakuwa na nguvu za ziada na kuongezeka Ukubwa wa Uume wako angalia hapa bonyeza
    http://www.jamiiforums.com/jf-doctor/196934-dawaza-nguvu-za-kiume-kwa-anaye-taka.html[​IMG]Dawa inayosaidia Nguvu za Kiume na kufanya uume kuwa mkubwa.​
     
  3. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Tfda is there 2 support u!
     
Loading...