Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vi-imani vya kujing'ata,chafya,nk

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by snochet, Oct 19, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    toka nikiwa mdogo kuna vitu nasikiaga na labda vimeingia kichwani mwangu,ila naomba kuwauliza kama ni kweli inatokea,,,,mfano ni ile ya kupiga chafya unaambiwa kuna mtu atakuwa anakuongelea,ama kujing'ata mtu anasema msosi ni mtamu,je nyie inawatokeaga,,,,,je wewe kuna viimani gani unajua au una-amini
    nimeviita vi-imani kwa sababu hatuchukulii seriously na sio lazima
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwamba ukiwa umesahau jina la mtu eti yuko chooni , akitoka tu unalikumbuka.
     
  3. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hahaa,hiyo kiboko
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    leo jicho la juu linanicheza sana....sijui my Liberto ameniandalia sapraiz gani leo....
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Amekununulia gunia zima la mabiringanya! Vere sapraiz !
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hivi Ericb52 yuko wapi? utakua na majibu tu! toka nichezee ban hili jukwaa sitembelei hovyo maana!!
     
  7. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    mpaka leo naamini nikiwashwa mkono napata hela...!!!!!teh!teh!teh!!!
    hapa nawashwa balaa....!!!jamani nani ana bahati aniandikie kiasi cha pesa..???maana kama una gundu siwezi kupata ng'oo....!!!!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    sijui ni kitu gani....lakini kwangu huwa inakuwa kweli.....nikiwashwa mkono ni lazima nipate hela......sijui imekaaje hii.....
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na ukiwashwa kwengineko what next ?
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    au ukiwa safarini kumtembelea mtu ukijikwaa mguu wa kulia basi humkuti home.
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    to be honest hki kiimani huwa nakiamini na mara nyingi huwa kweli. . .
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    mkuu,hebu toka huko chooni ili nikumbuke jina lako. . . hv waitwa nani vile?
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vitu vingine ni sahihi sema mkishaokoka mnageuza kila kitu ni uchawi.
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    me naamini hata kama umeokoka kiasi gani kuna mila/desturi huwezi kuziacha kamwe!
     
  15. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wakati wa utoto,ku-cross fingers ilikuwa inafanya kazi sana kwangu,,,kama nimefanya kosa na sitaki wazee wakumbuke,,,,na kweli walikuwa hawakumbuki,,,unavifichia mfukoni....utoto raha sana
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe uko balanced wengine ni kama wehu kwa hizi imani za kitumwa.
     
  17. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    P. uongo tu huo, nadhani ni imani potofu tu. Halafu hata pole huji kunipa huku Njiro? Oh my Preta.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama ukiwashwa mkono utapata hela mguu ukichea utapata safari je ukiwashwa saburi?
     
Loading...