Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Veta yafungua "the one and only" chuo mkoa wa manyara!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pascal Mayalla, Apr 30, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,195
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi Nchini, VETA, wamezindua chuo pekee kilichopo mkoani Manyara. Mkoa huu, ni moja ya mikoa mipya ambao hauna chuo kingine chochote cha elimu yoyote zaidi ya hiki chuo cha Veta kilichozinduliwa leo!.

    Uzinduzi huo, uliofanyikia katika mji wa Babati, umefanywa na Makamo wa Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dr. Mohamed Gharib Bilal aliyeandamana na Naibu Waziri wa Elimu, Mhe. Philip Mulugo, Mwenyekiti wa Bodi ya Ushauri ya Veta, Prof. Idrissa Mshoro, na Mkurugenzi Mkuu wa VETA, Eng. Zebadiah Moshi.

    Hotuba za uzinduzi zinaendelea,

    Endelea kufuatana nami.

    Pasco.
     
  2. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ok! Nasubiri updates, usisahau picha
     
Loading...