Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VETA washaita watu kazini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pinochio, Feb 22, 2012.

  1. pinochio

    pinochio Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu wa JF , kwa wale waliofanya second interview VETA; Nakumbuka walisema watawajulisha watu in two weeks.Je kuna waliojulishwa??maana two weeks imeisha toka last week na sasa tupo week ya tatu. Naombeni mnihabarishe jamani usikute watu na kazi washaanza.
     
  2. E

    Esther Kimario Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Ulipokwenda delloitt uliambiwa wiki mbili- ukaja kuitwa baada ya miezi kama minne. Safari hii tena wamesema baada ya wiki mbili. Utaitwa lini?
    (a) Baada ya wiki mbili kweli
    (b) Walishaita [ ]
    (c) Mwezi wa sita au wa saba
    ________________________________________________________________________
    Akili zako unachanganya na za kuambiwa...........
     
  3. pinochio

    pinochio Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Kweli kwa stail ile nahisi C ndo jibu muafaka.
     
  4. E

    Esther Kimario Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha!... ofisini m2 unaenda na kagodoro kako...Slow in everything.. kwi kwi kwi!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Subira yavuta heri.
     
  6. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kweli... tuvute subira wakuu! Mambo ya maofisini huwa ni mengi kutakuwa na issue zingine ambazo ni pressing dizaini. Im sure wata-communicate very soon.
     
  7. pinochio

    pinochio Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! ila ndugu kwenye subira hapa ndo muda muafaka wa vimemo kupita na wengine kupigwa chini.Beware!!:nerd:
     
  8. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha! Punguza wasiwasi kaka, sijawahi kusikia veta wakioperate kwa mfumo wa vimemo. Natiwa moyo pia kuwa tulikuwa wachache sana this time, kama ni mchezo huo ungechezwa ile raundi ya kwanza... Anyway, wasiwasi ndo akili. Salute!
     
  9. G

    GYNO Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unadhani nini maana ya kuacha adress yako pale 2lia kama ukiona kimya ujue haupo na unaweza kuitwa na ukapigwa chini we endelea kujipanga jinsi ya kutoka lasivyo mtakua mnalalamika dairy afu ambao hawana ajira kama wewe wpo kibao au unadhani mliapply 10?
     
  10. m

    mwakalingaeli New Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli,vuta subira,anwani,namba za simu nk zinatakiwa ziwe zile zilizo inuse anytime,siyo wakupigie hupatikani,kwani wabongo kwa kubadili line hatujambo!
    Lakini pia kumbukumbu yako hubaki kwa muda mrefu.nakumbuka jamaa yangu aliitwa kuanza kazi baada ya miaka 3,akiwa tayari kaajiriwa,lakini akatoa notisi ya saa 24,alikoajiliwa,akaenda kule alikoitwa,ambako alifanya interview miaka 3,ilopita.nashauli vuta subira,lakini tuache contact za kudumu tunapotuma maombi ya kazi nk.
     
  11. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwakalingaeli! Hapo nilipo-pabold panakatisha tamaa! Sasa miaka mitatu ntakuwa bado nafiti kwa post niliyofanyia interview??? Hata shule yangu haitakuwa km niliyonayo sasa... Km nina bachelor, baada ya miaka mi3 ntakuwa na masters au nipo nafanya PhD! Kama ni mtu unayekua, post uliyoiomba leo baada ya miaka mitatu haikufai...Otherwise utakuwa underutilised! Najiuliza hata salary milyonegotiate miaka mi3 iliyopita... ha ha ha! - But I also agree kuwa subira yavuta heri.
     
  12. E

    Esther Kimario Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku, wiki hatimaye miezi imepita... mwenye taarifa atujuze jamani ... au ndo hivyo ilibidi tujue kuwa pakionekana manyoya basi ameshaliwa tayari?
     
  13. pinochio

    pinochio Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! kama bado watu hawajaitwa basi itakuwa Juneeeeee! Ndo kuanza kazi au July baada ya mwaka wa fedha kuanza. Sasa hapa hadi waite utakuta watu wengi washapata kazi sehemu nyingine .Toka interview ya kwanza iam sure miezi sita ishapiata.:scared::decision::A S 109:
     
  14. E

    Esther Kimario Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile multiple choice yangu hapo juu niliitunga kama utani kumbe imeshageuka kweli? .... Dah, inaelekea "C" ndio jibu sahihi!... we are finished!
     
  15. E

    Esther Kimario Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimepata habari kutoka kwa reliable source kuwa interview ya pili ilikuwa na umuhimu sana (pengine zaidi ya ile ya delloite) na kuwa most of the interviewees waliperform below the set minimum passmark! Very few have been contacted and will probably report at their duty stations in Early May.

    Expect more updates
     
  16. pinochio

    pinochio Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Duh! so kwa ambao hatujapigiwa simu ndo tusha pigwa chini.:A S 109:
     
  17. E

    Esther Kimario Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni karibu zaidi na ukweli maana wa kupigiwa wameshapigiwa, as I said, a friend of mine alipigiwa. Ukweli ni kuwa wa2 hawakwenda wakijua kutakuwa na interview nyingine na walikuwa so unprepared! Hivo waliperform so badly, na wengi wali-admit kuwa walifanya vibaya kutokana na kutojua kuwa walikuwa wameitwa for the second interview.
     
  18. I

    Iku Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna watu walifanya vibaya then.lets hope wale reserve list nao wataitwa wapewe mafasi yakujieleza
     
  19. E

    Esther Kimario Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakiitwa reserve watafanya vzr maana wataenda wakijua wanaenda kwenye interview.. tofauti na sisi watu tulikwenda tukijua tunaenda kusign mkataba! Kwa wale tuliouliza aliyepiga alikuwa akisema hapana sio interview ni maongezi tuu mafupi na management... Bt that's life ha ha ha!
     
  20. Quirine

    Quirine Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenzako wameshaanza kazi tangu wiki iliyopita omba mungu watu wagome nawe upate nafasi kama ulifanya vyema pia.
     
Loading...