Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VETA vip?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by De Sales, Feb 2, 2012.

  1. D

    De Sales Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu iv VETA washaita watu kwenye inteview?naomba mnijuze...........!
     
  2. pinochio

    pinochio Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeitwa kwenye second intervier mkuu.
     
  3. E

    Esther Kimario Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, wameita for second interview. Majibu baada ya wiki mbili.
     
  4. n

    ngelemakumulu Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale waliokuwa interviewed kupitia delloite?wameshaitwa au bado?hembu wadau mtujuze
     
  5. E

    Esther Kimario Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliitwa kenye interview ya pili pale veta makao makuu. Nafikiri wiki wataitwa kwa ajili ya kazi
     
  6. Quirine

    Quirine Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataman kuitwa kwenye hiz interview kuwe kunaandikwa kwenye magazeti watu wawe na taarifa kuwa hawakukidhi vigezo basi hata website ya organization iwe inaonyesha hilo.
     
  7. E

    Esther Kimario Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ni utaratibu mzuri lakini ni muhimu ku-consider financial implications zake. Kukwepa gharama ndo hupekea kuwepo kwa matamko tuliyoyazoea ya ...only shortlisted candidates will be contacted.
     
Loading...