Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Veta trade test Certificate

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, Nov 8, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau hamjambo?Mimi ni fundi umeme wa mtaani.Nimejiandikisha VETA ili niweze kufanya mtihani wa trade test.Je CHETI chao kinaweza kunisaidia kutafuta kazi sehemu kama TANESCO?kinatambulika kama chet?Naombeoi msaada wana TEKENOLOJIA Kwani sina pa kuuliza.
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mbona kimya wadau?
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Cheti cha VETA ni kizuri mkuu... inategemea utapata cha level gani coz kama utapata level 2 au 1 utakuwa mkali sana na popote utapokelewa
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    asante kwa maelezo
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    kwanza pole sana mkuu na pili hongera.Kwa wew unaeomba ushauri juu ya cheti ni kuwa kwa cheti utapata na kama utapata cha gred 1 utapata kaz kwa sababu umesema wew ni fund lkn kama unaenda kusoma ili upate ujuzi nakupa pole sana kwan hizo hela umewapelekea wakina .........Wazitafune.

    Na wew uliye mshauri umechanganya mambo yeye anaenda kusoma na kufanya mitihan ya trad test ambayo vyet hutolewa kwa grad ukianzia 3,2 na 1.
    Na wale wanao soma kwa mfumo wa cbet vyet vyao hutolewa kwa level ukianza na 1,2 na 3.

    Kwa ushauri wangu wa bure kama unataka chet na wew ni fund endelea na ufundi na ikifika kipind cha mtihan wew kapige paper 2.Mitihan ya trad tast huwa wana copy mitihan iliyo pita kama hauamin tafuta mitihan 6 ya nyuma mwez wa 5 mi 3 na mwez wa 11 mi 3.Halaf ujionee.

    Mi nimesoma hapo auto electrical grad 3,2 na 1.
    Na electronics level 1 na 2.
     
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    asante sana mkuu kwa maelezo yako.nimefurah kukutana na mtu mwenye mfano hai.pia naomba nikuulize.ukifanya hiyo trade test unapoenda kuomba kazi unakuwa unatambuliwa kama mtu mwenye ujuzi kwa kusomea?nashukuru.
     
  7. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Cheti cha VETA kitakusaidia sana kupata kazi Tanesco kwani wale hawana wataalamu zaidi ya Veta
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Utapata we kasome tu, we hujasoma unaulizia kazi mpuuzi kwelikweli, unadhani we ndo unataka kazi peke yako. Ile mitihani ya Trade test kwa mwaka huu tu watahiniwa wa umeme walikuwa zaidi ya 3000,, Tanesco wanamwaka hawajatangaza ajira sasa hapo unaonaje?
     
  9. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hapana sina haja ya kuajiliwa tanesco.ila nimetumia kama mfano tu.umenipata??sasa napiga dei waka na mshiko unaingia taratibu.ila kwa kuwa tayari nina fm 6 kichwani nahitaji vyeti vya veta tu ili niwe fund wa kimataifa mjombaa
     
Loading...