Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VETA: nafasi za kazi kibao leo 9/9/2011

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by fikirini, Sep 9, 2011.

  1. fikirini

    fikirini Senior Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa haina shaka.
     
  3. T

    Theresah Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx!
     
  4. K

    Kadigi Ibrahim Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God bless u
     
  5. locust60

    locust60 Senior Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanks
     
  6. S

    Sanga n. Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa mkuu ubarikiwe kwa taarifa hii. 2taapply napo tujaribu. Thx
     
  7. M

    Malusu Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    be blessed
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kaka wengine vi simu vye2 vya mkulima,itapendeza uka kopy na kupaste.utakuwa umetusaidia tena.
    Shukran kwa taarifa.
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanks
     
  10. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shukran mkuu, lakini hapa najitahidi kutafuta deadline na address sivioni!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,719
    Likes Received: 4,452
    Trophy Points: 280
    Mkuu asante, ila sijaona deadline wala tuna-apply kwa nani......
     
  12. fikirini

    fikirini Senior Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    deadline ni tar 21 sept. apply kwa the director, executive selection division, deloitte consulting limited, box 1559, dsm. all da best
     
  13. F

    FAISALSANYA Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante mkuu kwa kutujuza, lakini mbona sioni address wala mwisho wa maombi?
     
  14. M

    MJM JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Delloite & Touche ndiyo wanafanya mchakato mzima wa ajira hizi za VETA. Nimechoka kabisa kusikia taasisi ya Umma inatafuta wafanyakazi katika middle level management na Junior staff kwa kutumia kampuni binafsi. Mamlaka yenye umri mkubwa kama hii, Mkurugenzi na idara ya human resources nchi nzima nk. kutumia kampuni aaagh. Siyo hivyo tu pia kuna Management ya ajira serikalini, japo inahusika na wafanyakazi wa idara na taasisi za serikali zilinazotegemea budget ya serikali lakini pia ni wakati muafaka kwa taasisi nyingine za serikali zisizo na uwezo wa kuajili kama VETA kutumia idara hii. Naomba kuwasilisha
     
Loading...