Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VETA mbona kimya sana?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pinochio, Jan 11, 2012.

  1. pinochio

    pinochio Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF , mimi ni kati ya watu waliofanya interview ya VETA na delloite . ila hadi sasa naona kimya.vipi hawa watu washaita?:help:
     
  2. E

    Esther Kimario Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzio tulishakata tamaa.. maana nasikia serikali haina hela.... ajila zile ni majaliwa; Nafikiri Deloit walipaswa kuwajulisha watu.. otherwise kilichofanyika sio sawa.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    ​tusubirieni tu wataita wakuu
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukiona manyoya ujue ashaliwa.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu unadhani utapata bila kutoa chochote kitu utapata? Kwa hali ya Tz yetu utaishia kuhesabu ofice za watu kwakufanya Interview, japo sikushauri utoe chochote kitu ili ununue haki yako
     
  6. E

    Esther Kimario Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni hizo jamani! Tujifunze kutembea katika haki! ..... Haki huinua taifa.... ! Tutetende kwa haki na tuamini Mungu atatuinua against wasio haki!
     
  7. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ikawa asubuhi ikawa jioni... siku ya nane! .... I mean ilipaswa kuwa October (Sijui november vile?) Leo ni January... Duh!
     
  8. E

    Esther Kimario Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata fununu kuwa wataita watu kazini katikati ya mwezi wa pili (kundi la delloitte)
     
  9. m

    msoffejust New Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Ni vyema wakafanya hivyo, kwani wanasubiriwa sana.mungu ni mwema tuendelee kumuomba.
     
Loading...