Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Very interesting social network imeanzishwa. Hebu cheki

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kiwa, Oct 5, 2011.

  1. Kiwa

    Kiwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    BizTogether ni business social network ya Tanzania ambayo inawaunganisha watu wote kujadili kuhusu biashara zao, kutafuta masoko, kutafuta bidhaa, kushare vitu mbalimbali vya maendeleo vinavyoendelea duniani, kutangaza biashara yako na kampuni yako bure. jiunge sasa ufurahie matunda ya watanzania. najua utafurahia. kujiunga tumia www.biz2geza.com
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Biashara utangazwa kwa pesa.nakushauri kwanza kabla ya mtu kujisajiri nini kinamvutia hapo.
     
  3. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Page ya kwanza ta ku login, how can i b sure kuna vitu vizur? Think re-structuring
     
  4. f

    flexyps Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    y do we waste most of the time being reactive instead of bring creative watu mmeona fb imeshika basi kila mtu anataka kuanzisha social network re think kuna mengi unaweza ukafanya kama ukiacha uvivu wa kufikiri and this is the biggest barrier in our country.
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hongera sana
    Sana lakini kama umenazisha hicho kitu bila kufuata System development process kama umeasiaha hichokitu bila kuwa na plan Utapata shida sana.

    TuSome historia ya system kama FB ilianza kama project ya darasa then ikaja kuwa ya shule then ikaja kuwa ya shule kadhaaa. Sasa kama unaazisha system unataka ianze ghafla bin vu soko lenyewe la user wa Kitanzania ni dogo mhhh. Sasa hata kama kuiga FB basi ungaisha hata class mates wte wa sekodary au chuo darasa fulani Hapo ndio utakuwa mwanzo mzuri.

    Jaribu kucheki maswali haya kama unayo majibu yake kuhsu system yako Then ongeza na megine mengi hasa kuhusu user unaotegemea.
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nafikiri ane market hiyo network ndiyo huyo alieanzisha hii post
     
  7. T

    T.K JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee umenipotezea muda wangu wa kujiregister kituambayo hata kuregister inagoma...hebu jifanye new user halafu jaribu kujiregister
     
  8. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
Loading...