Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

version gani ya Landrover discovery!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by RealTz77, Jul 1, 2010.

  1. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mambo vipi humu ndani?
    Wanajamii mwenzenu nataka kununua gari 4WD, ammbayo ni Landrover discovery, please naomba kwa wenye uelewa mnisaidie kuchambua ni aina gani/version ipi ya discovery ni bomba?kuendesha Dar na mara chache sana (almost twice per year) kwenda mikoani. nitafurahi kama utainclude usage(fuel), maintenance costs, confortability,reliability,appearance etc! japo waweza pia kunishauri mbadala wake kama ni muhimu, mwenzenu sijui kabisa issue za magari!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pata td5 series II ya 2005 manual... Tdvc6 bado wabongo wamwshindwa kuitengeneza
     
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,674
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nenda Google Mkubwa!
     
  5. K

    KGM Senior Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: May 21, 2007
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na mimi naomba kuuliza mmbe bosi, hivi FREElander zinafaa bongo jaman?, niliwahi kusikia watu wakizilalamikia lakini kwa sabu sikuwa na interst nazo sikufatilia mjadala. nitafurahi ni kijuzwa kwa hilo
     
  6. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    TD5 II zile za mwanzoni ni nzuri na imara (1998-04). 2.5td engine yake safi sana ile kama una pesa za mafuta basi 4.0cc v8 itakufaa.
    Freelander za zamani (kabla ya 2004) ni bomu..engine zake ni karatasi ..utabadilisha head gasket mpaka utachoka (hii ni 1.8cc engine)-watu wanafunga engine za Rav4..
    Za baada ya 2004 zina BMW engine na ni nzuri sana.
     
  7. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    thanks mkuu well sina hela za mafuta kihivyo kuchukua gari inanyonya kama jini, but naona wengi mumeshauri td5 usage yake ktk fuel ikoje? pia spare zake bongo hazisumbui au gharama za kuimaintain imekaaje!
     
  8. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,674
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    hio td5 ni 2500cc diesel engine......ni engine ndogo sana kulingana na ukubwa wa gari hivyo ni economical,very reliable,watu wanazitumia sana kuvuta matrela zina nguvu na reliable sana.......
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mKUU KULA TANO!!

    TD5 za diesel zinatumika sana hata na engineers wenye roadworks na offoroad assignments, pia nimeona hata wale professional hunters wanaopenda starehe kidogo wamejitahidi kuzimodify.... they are efficient, flow fuel consumption na kikubwa zaidi ni stability na comfort hasa kwenye mwendo mkali

    zina good suspension system na pia manual is better hasa kama utaitumia bongo, cha kuangalia ni control box, cooling system [hasa kama ni mtu wasafa] na kuwa makini kwani inaitika mwendo balaa

    dont buy ya petrol, wabongo tunachakachua hadi biandamu.... the car will die in less than six months
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    if u r looking for style go for mercedes G55 ............................

    ni gari moja nzuri sana kwa muonekano na umadhubuti
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    DADANGU WEWE MCHOKOZI SASA.... yANI UNAONA KABISA JAMAA ANAULIZIA LANDROVER WEWE UNASEMA MERCEDES...

    SAWA
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    De Novo nilikosea kusoma .............

    nilijua kasema RANGE-ROVER nikajua pesa ya kununulia gari yenyewe si issue! mweh
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mi nakuangalia tu, na uchokozi wako... SHAURI YAKO
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,674
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    so do u think G55 is a better looking car than RANGE ROVER???
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
  17. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    nooop, sio wwewe
     
  18. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Duuh wee kiboko haswa tulia kuna LR na RR, so mimi nahitaji LR
     
  19. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,674
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    wabongo wanafurahisha sana......kwanza RANGE ROVER NI LAND ROVER kama discovery,defender,freeland i.e LAND ROVER range rover au LAND ROVER discovery.
    pili tofauti ya bei kati ya RANGE ROVER na DISCOVERY ni ndogo sana kama ziko kwenye hali moja.....sometime RR is cheaper than DISCOVERY.
     
  20. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa kuongezea, kama ni Disco TD5 jitahidi upate ambayo haina Air Suspensions na kama utaweza badilisha iwe na coil springs
    .
     
Loading...