Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vera: AIBU TUPU

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MaxShimba, Oct 25, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145


    [​IMG]

    Kumekuwa na wingi kubwa sana la watumiaji wa Black Berry Messenger Hapa Tanzania Kama njia Moja wapo ya Mawasiliano lakini watu wengine wameanza kuitimia Vibaya njia hii hasa Dada Zetu kwa kuwa Omba Omba na Kuwapiga Mizinga ya Hela Wanaume kwa kupitia BBM

    Unakuta hata Hamjui Anae Chat nae na lakini bila aibu anaanza Kuleta Shida Zake..

    Wengine Ni Mastaa Kabisa wa Hapa Bongo lakini unakuta wanalia Njaa kwa wanaume...

    Tunazo Screen Shot ya Baadhi ya Conversation tulizotumiwa na Wanaume Mbali Mbali zinazoonyeshe Jinsi wanavyoomba na kufanya Umalaya kwa kupitia BBM ......

    Kwa Kuheshimu Hatuziweki zote hapa Leo.....Tunaanza na huu utanguliza wa Vera.
    [​IMG]


    [​IMG]




    [​IMG]

     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Who`s dat Vera..??
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Gaddem it! nimekuja spidi nikasema maza'angu VERA kafanza nini tena? FYI Hilo jina la maza'angu, usilitajetaje hovyo.
     
  4. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    vera huyu huyu mchezaji wa arsenal toka lini akajua kiswahili
     
  5. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi nkajua tamthilia heeeee mabwaku. Usiwaseme wadada tuu na hao wanaume wanaotaka mambo hayo wanawajua? Mmmmh si mtetei yeyote ila hao wote watatumiana na sio mmoja ndo atatumiwa coz if ikitokea they meet the guy will gv the money n the gal will gv the.... S n hapohapo wote watasaula unadhan kumsaulia mtu kazi ndogo eeeh? So kama magonjwa wote watapata so dats it. Yawezekana mtu yupo kazin pia
     
  6. amu

    amu JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mi mzima miss you msukuma weye
    karibu kwenye msondo leo usiku tunamcheza bint na kumpa mizungu ya kufa mtu
     
  7. amu

    amu JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mi naona ngoma drooo mwanaume katongoza mwanamke katangaza shida
    mi id zangu za huko na fb anazioperate my sugarcane maana kila kukicha kutongoza sasa nimewaacha wapambane na mwanaume mwenzao
    sisi watz tupo nyuma sana matumizi ya internet
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Umenifukuza ina maana hata hapa nikitangaza nia nitajibiwa na sugarcane wako.....heheheeee
     
Loading...