Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vengu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Maswi, Nov 11, 2010.

  1. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    VENGU wa Ze komedy yupo wapi wanaJF mbona simwoni hewani?
     
  2. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kasimamishwa kazi na kiongozi Wakuvywanga (Isaya Mwakilasa) kwa tuhuma kuwa alilewa na kuliwa uroda na watoto wa kihuni. "Kusema kweli hii inaniuma sana. Hizi tuhuma hazina ukweli. Nimewamiss wapenzi wangu. Vakuvywanga kanionea na hakunipa nafasi ya kujitetea zaidi ya kunituhumu kuwa nimetia aibu kundi." alinukuliwa Vengu (Joseph Shamba) huku machozi yakimlengalenga.
     
  3. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimekupata mkuu, but sijui adhabu yake inaisha lini sababu naona sasa itakuwa kama miezi 6 sasa.
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani wao ni wasafi?
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shida dogo vengu alikuwa anajipamba kama demu na katabia kake ka kulewa pombe watu wakampamba vile vile na kumla tigo, alifikiri nini wakati anajifanya demu, hajui wabongo kikubwa wanachopenda ni kutwanga kote kote. Na hao waliobaki si wasafi kivile.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu jamaa ana threads ngapi hapa JF?

    dah...
     
  7. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    yeyee alitegemea nini kulewaa chakari na kuact kikekike vile maraa gageuza machoo,kajikwatuaa..watu wakatwangaaa mzigoo.ila polee ndo ujifunzeee vengu
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :doh: zimethibitika hizi news?.............mi ndo nawasikia leo!
     
  9. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaaaaaaaaaaaaaaaazi kweli kweli......................nadhani aliyechangia mwanzoni alisema hizi ni 'tetesi' na bado hazijathibitishwa......kah! kumbe si noma eh?!!!1
     
Loading...