Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vengu wa orijino komedi katoka hospital?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Idimulwa, Dec 15, 2011.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwenye taarifa kamili atujuze wakuu,maana mengi mabaya juu ya hali yake yalisemwa sana,lakini nasikia dogo kawa discharged nayuko bomba
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Wanaojua watujulishe hali yake.
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mungu msaidie iwe kweli awe amepona :pray:
     
  4. libent

    libent JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mmh mbona nilisikia amedanji huyu mtu jamani tupeni data za kweli
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Huyu bado yupo mu2 sema ametoka ICU na ameenda kwenye ward za wagonjwa wasiohitaji uangalizi maalumu
     
  6. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    bado yuko mh2 hana fahamu.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    huwa siamini uchawi ila mtu ukifungua studio kama msanii wanakulostisha maisha foreva,ukiwa msanii bora nako matatizo sijui kwann hawapendani? anyway nimesika ya mr ebo hata madaktari walikuwa wanashangaa akiwekewa damu inapotea gafla haya vengu nae kukaa kote ICU ugonjwa gani huo?? Inabidi maombi yafanye kazi.
     
  8. I

    Igangilonga Senior Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata mimi ningependa kujua hali yake jamani, ajuaye atujuze please....... inasikitisha kusikia mtu anaumwa muda mrefu na vyombo vya habari havisemi lolote, wanasubiri akifa ndo wanampa kipindi maalum, this is nonsense. Ya Mr. Ebbo ilinisikitisha kujua kuwa aliugua kwa muda mrefu but hakuna chombo cha habari kilichomuongelea wakati wa ugonjwa wake.

    Mungu ampe afya njema, apone arudi kazini.
     
Loading...