Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vengu wa komedi origino atoka kifungoni...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Leornado, Dec 30, 2010.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baada ya kupigwa ban na viongozi wake kundini kutokana na ulevi wa kupindukia na utovu wa nidhani, hatimaye msanii Vengu kamaliza kifungochake na yupo on air tena. Kwa wale WAPENZI wake kaeni mkao wa KULA na nahisi kajirekebisha kosa lake na kuja mavitu mapya from bench.
    Pichani ni msanii Vengu akiwa studio za Klauzifm.


    [​IMG]
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Macho yake yanaonekana bado anapiga kilaji kama kawaida,ngoja tuone ana nini kipya.
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ana matatizo makubwa kuliko tunavyofikiri

    [​IMG]
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    alishaanza kunenepa...sasa naona amepungua....kwa nini asipunguze pombe?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    inawezekana ikawa ndio maana anakunywa kupindukia?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Uko sahihi kabisa... akishaanza kulewa anakua:rant:kisha baada ya hapo ndio:faint:halafu watoto wa uswazi wanamega kishua
     
  7. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Preta una uhakika? umeshawahi kumuona??
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    safi sana kama ameamua kubadilisha tabia!!
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    alaa....kumbeee.....!!!!nguli huihitaji kufafanua hiyo picha inajitosheleza.........sasa naanza kupata picha ya huyu dogo!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    sijawahi kumuona ila ni kutokana na picha....halafu hii avatar yako bana.......
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Acid bana.....
     
  12. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Preta unasema apunguze pombe ili atumie nini? Mi naona ni bora aendelee kutumia pombe kuliko kuanza kunya fanta!!

    Si unajua starehe ya wanywa fanta hapa mjini?
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Nyie darasani mlikuwa njema sana......mnasoma katikati ya mistari haraka sana
     
  14. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mbona anaonekana bado amelewa?
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ohoooooooo, hiyo fakt mazee... baada ya hapo anaishia:A S-cry: na kushangaashangaa :eek2::A S-confused1:tu na kujiona kama ...:baby:. mtaani watu wanam.... :grouphug: wengine wamebakia ulimi nje :A S-eek:

    Mama weeee bora nikae :tape2:

    But the truth ni kwamba pombe haiwezi na salama yake ni kukaa mbali nayo
     
  16. L

    Leornado JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dah kweli pombe ilimkolea maana naona kalegea hadi Kinyaiya kamsaidia na anatoa bonge ya smile. Safari kajipanga fresh ni kazi tuu.
     
  17. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii picha hii inanifanya nimuhitaji huyu kijana
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    sio huyo aliyeko nyuma yake.....halafu mbona wote kama......!!!!!!??
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Nadhani atabadilika sasa awe safi mtu mzima!
     
  20. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Preta huyo wa kati anajua kuegemea kuliko hata mama nanihiii wangu so ataniliwaza..... ila huyo wa nyuma haelewekieleweki isije ikawa tabu ndani
     
Loading...