Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VENGU (Joseph Shamba) anaumwa, kalazwa Muhimbili tumuombee na kumjulia hali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Inanambo, Nov 4, 2011.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Nawasalimu wote hasa wale wenye moyo wa huruma na upendo kwa wenzetu wahitaji. Nimekwenda Muhimbili Jana kwenye Wodi ya Mwaisela namba 1. Lengo langu lilikuwa kumjulia hali Msanii wa Komedi VENGU baada ya kutokumuona kwenye kipindi muda mrefu na kusikia amelazwa Muhimbili.

    Niliwakuta Ndugu zake ambao walinikaribisha kwa upendo katika kumjulia hali Ndugu yao. Jamani kusema ukweli Yule kijana anaumwa na anahitaji Sala na Maombi yetu. Hatambui mtu wala hawezi kuongea. Waliniambia kwa sasa wanashukuru mungu ana nafuu baada ya kukaa ICU muda mrefu tangu Masanja alivyokuwa anasema Jembe lake linaumwa bila kufafanua.

    Nawaombeni mwenye nafasi , hali na mali akamjulie hali Kijana huyu. Alituburudisha wengi kwa USANII wake wa KOMEDI tulicheka alipokuwa Mzima. Na sasa tukamuone hospitali kwani ni jambo la dhawabu kumuona mgonjwa. Wengi labda walikuwa hawajui kalazwa wapi ni MUHIMBILI, Mwaisela WARD 1.

    Labda tunaweza kuomba serikali iingilie kati Ugonjwa wake naye wampeleke INDIA ili arudi Chuoni na Kazini kwake. Mungu amnyoshee mkono wake wa uponyaji Josef Shamba.

    Amen.
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    alipatwa na ajali au ni haya magoinjwa yetu ya gesti hausi?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa yatakuwa ya pale machi machi annex kino makaburini....
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    mnhhh.."judge not as u shall be judged first"
     
  5. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Siyo hayo ndugu zangu anakula kwa mpira mwenzetu anaonekana hana fahamu labda amepata Meningitis kwa sababu nilishaona mgonjwa kama huyo. Unajua tena siyo rahisi kuambiwa Ugonjwa wa mtu kama huna mahusiano naye ya karibu na tena kwa ridhaa yake. Ila kwa macho anatumia mipira puani na shingoni na hatambui mtu.

    Ahaaa hayo ya MACHI MACHI NA MAANDE KINONDONI mbona wanaDUNDA TU mitaani wazima na wana vitambi na MASABURI yanatoka kama ya mchina? Mhurumieni mwenzenu. Hujafa Hujaumbika.
     
  6. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamani si wampeleke India?
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Itabidi tuanzishe move apelekwe India. Wale wanne walioko India kwa hivi sasa wameenda kwa kodi zetu na wanaendesha maisha yao ya kila siku kwa kodi zetu, na ni wakwepaji wakubwa wa kodi.

    Huyu kijana alikuwa mlipaji mzuri sana wa kodi, hasa ile indirect taxi kupitia kilaji, anayo haki ya msingi ya kupelekwa India. Manji yuko wapi, aliwahi kuwapeleka hawa vijana UK wakale maisha sasa tunamuomba amjali kijana wakati huu wa shida.

    POLE SANA BW MDOGO VENGU
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tuwekee photo, wengine hatumjui,
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Waheshimiwa tuu ndio wanaopelekwa india,sio wapiga debe
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mungu atamsaidia na atapona,pole sana Vengu
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    MUNGU amponye kwa JINA la YESU.
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mungu ampe nafuu mapema
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    pole yake lakini akipona aache kuwafagilia ccm kwenye kipindi chake cha komedi tbc.ile ni tv ya taifa sio ya chama.
     
  15. k

    kishanshuda Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jaman wengine sie tuko mikoani huku hata idea anaumwa nin hatuna hata uwezo wa kuja na kumcheki huko muhi2 , mkienda mcheki huko mtuwakilishe na mtufikishie salamu zetu za pole pia. ila get well soon kwake na Mungu amsaidie apone haraka, ni majaribu tu hayo jaman

    GET WELL SOON VENGU n GOD BE WITH YU ALL THE TIME
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    pole vengu, upone haraka mungu apende aridhie maombi yetu, AMEN
     
  17. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Ulimbukeni wa kisiasa huo. Siasa si uadui
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Getwell soon.!
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu amjalie apone haraka
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwan anaumwa nini, pole yake Mungu atamponya
     
Loading...