Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vengu apelekwa India (Apolo) kwa matibabu zaidi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Jan 11, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hatimae maombi ya wengi yametimia sasa kijana wetu vengu amekula pipa
    kuelekea hukooooo appolo kwa wengi na wachache mlio dar ...habari zinasema
    kijana yuko na wasaidizi watatu akiwemo dk anaemsaidia akiwa huko

    ukiwa kama mtanzania sla zako ni muhimu zaidi baada ya kuomba hili tumwombee
    perdiem alizopewa zisimkatikie akiwa bado anauguzwa huko

    kila la kheri br vengu
    polen sana kwa wasaanii na watanzania kwa kufiwa na mzee wetu wa siku nyingi kwenye usanii
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    tuzidi kumuombea arudi kwenye gemu tunamic sana huyu jembe
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    :pray2:
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwani nami pia nimesikia habari za Vengu kufanyiwa mpango wa kwenda kupata matibabu zaidi nje ya nchi, tunawashukuru wale wote waliofanikisha ama wanaoshughulikia mpango huo kwani huko ndiko kujali tuachane na zile tabia za kuchanga mahela kibao wakati mtu ameshafariki ilhali tulikuwa na nafasi ya kumsaidia kwa matibabu bora ingali yu hai, Mungu akutangulieni nyote mnaomsaidia br Vengu.

    Kuhusu Mzee Kipara ni habari za kusikitisha ila Tunamuomba Mwenyezi Mungu amlaze mahala pema peponi. Amina.
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mungu amsaidie arudi salama.
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Get well soon Vengu.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nampongeza Jeikei na Uongozi wa Muhimbil+O.K
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    :pray2: Get Well Soon Buddy!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tunazidi kumwombea apone upesi..
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mungu amsaidie apone haraka na kurudi salama.
     
  11. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vengu ndio nani?
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Sidengu wewe hujui dengu???lol!sema jamaa kaitaja kwa kihindi Vengu!!!
     
  13. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Una maswali kama jina lako,inaelekea hata ufahamu kidogo kwa vitu vidogo dogo huvijui,maswali mengine unajishushia heshima yako...ni ushauri mrembo usijenge chuki
     
  14. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Ni msanii wa kundi la Ze orijino komedi(alikua na kina Masanja, Joti, Mpoki etc) Yeye hajaonekana muda mrefu kidogo ila alikua akiigiza mara nyingi kama mchaga flan na pia aliigiza wimbo wa 20 percent-tamaa mbaya. Kama hujamuelewa mpaka hapo basi, sina msaada zaidi.
     
  15. n

    namimih Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli naupongeza uongozi au hatua zilizofanywa kumpeleka huyo kijana India kwa matibabu, lakini roho inauma kuona kwa nini asingeanza Mzee Kipara ukichukulia yeye alianza kuumwa, na kama usanii vyovyote itakavyokuwa Mzee Kipara ametumikia sana jamii kwani tangia enzi za Mchezo wa radio na Radio Tanzania Daressalaam, enzi hizo nikisikia sauti naogopa. Mungu amjaalie Vengu apone arudi kwenye kazi, na amlaze Mzee Kipara pema peponi Amen. Ni maoni tu, hakuna suala la kutoa mapovu.
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mungu msaidie bro Vengu...fanya kitu kwa hili tu,ili nizidi kukusifu.Shikilia uhai wa Bro Vengu kwenye mikono yako yenye nguvu.
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Amawai kuipigia kampeni CCM?
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yeye ndo kampeleka?
     
  19. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    GWS Vengu
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Get well soon Vengu.
     
Loading...