Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vengu anaumwa nini?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mla Mbivu, Sep 29, 2011.

  1. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naona kila wiki kwenye origino komedi masanja lazima amalize kwa kusema jamaa anaumwa.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    labda anaharisha ndio maana anaambiwa anaumwa..
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    anaumwa ugonjwa wa mrema..upupu wa milele yaani kujikuna mwanzo mwisho
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watanzania tuna roho mbaya ile mbaya....unafanyaje maskhara na maradh ya mwenzio,hujui anataabika jamani!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhh
     
  6. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndg yangu namin utapona
     
  7. joseeY

    joseeY Senior Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Get well soon, we are praying for you
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nilikuwa najiuliza anaumwa nini, lakini kwa jinsi watu walivyojibu sijapata jibu la maana mpaka sasa.
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    hata mie naona watu wanaleta masihara tu hapa.................. Mwenye taarifa za ugonjwa wa kijana mwenzetu atujuze ili tumuweke kwenye maombi na duaaa........apone.................
     
  10. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ugua pole kaka Vengu
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    alipata ajali Morogoro road
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona mpaka mtu afe ndiyo waanze kusikitika, jamaa alikuwa nyingi........!
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kumbe, daah ajali noma sana yaani maelfu ya watu wamemezwa na barabara.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    kidogo umejaribu kutoa jibu kwa mbali.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine tujifunze kuweka utani pembeni kwenye mambo ambayo yako serious. Vengu anaumwa kweli, tena sana, anakaribia kumaliza mwezi yupo kitandani wala hajitambui, wiki iliyopita madaktari muhimbili walimuhamishia ICU baada ya hali yake kuzidi kuwa mbaya..anahitaji maombi yetu kwakweli, acha utani ndugu yangu, mwombee mwenzio sababu hajapenda kulala kitandani, nna hakika hakuna anayejiombea ugonjwa, kila mtu angependa kuwa na afya njema siku zote.. Ila kumbuka pia kuna mipango ya Mungu!
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli jamaa anaumwa sana, sidhani kama ni ajali. Tulisikia kuwa anasumbuliwa na kisukari. Hakujua historia ya ugonjwa inavyosemekana mpaka hali ikafikia ilipo. Mungu atampa nguvu na atarejea katika maisha yake ya kawaida.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ooo,sukari kama huijui dalili zake ni disaster
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli sio ajali...alizima ghafla wakafikiri ni malaria, akatibiwa hakupata nafuu kabisa baada ya hapo akafanyiwa vipimo zaidi, nafikiri ndipo sukari ilipogundulika...tunamwombea kwa mungu apone upesi..
     
  19. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [h=2]Pole sana Vengu! Tunakuombea Upone haraka na tunamuombea na mrema naye apone![/h]Tujifunze kuwa na huruma na maumivi ya wengine pia kutokana na hili!!!




    Kweli jamaa anaumwa sana, sidhani kama ni ajali. Tulisikia kuwa anasumbuliwa na kisukari. Hakujua historia ya ugonjwa inavyosemekana mpaka hali ikafikia ilipo. Mungu atampa nguvu na atarejea katika maisha yake ya kawaida



    [​IMG] By Chezo [​IMG]
    anaumwa ugonjwa wa mrema..upupu wa milele yaani kujikuna mwanzo mwisho



    Wakati mwingine tujifunze kuweka utani pembeni kwenye mambo ambayo yako serious. Vengu anaumwa kweli, tena sana, anakaribia kumaliza mwezi yupo kitandani wala hajitambui, wiki iliyopita madaktari muhimbili walimuhamishia ICU baada ya hali yake kuzidi kuwa mbaya..anahitaji maombi yetu kwakweli, acha utani ndugu yangu, mwombee mwenzio sababu hajapenda kulala kitandani, nna hakika hakuna anayejiombea ugonjwa, kila mtu angependa kuwa na afya njema siku zote.. Ila kumbuka pia kuna mipango ya Mungu!








     
  20. Mama Stan

    Mama Stan Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    Mwenyezi Mungu atatenda miujiza na na amini atapona ameen.
     
Loading...