Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vengu alejea kimya kimya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ERIC JOSEPH, Jun 21, 2012.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna tarifa ya kwamba yule gwiji wa kundi la original comedy ambaye alikuwa anasumbuliwa na ugonjwa wa kushambuliwa kwa kichwa amelejea kimya kimya nchini kwa talifa ambazo nimezipata katika gazeti la amani.jaman vp afya yake mwenye kujua zaid atujuze hali ya Vengu.sorce gazeti la amani
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe taarifa zaidi umeshindwa nini kusoma kwenye hilo gazeti la amani?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Walitaka Vengu arud kwa vigeregere????kwani aliondoka kwa mbwembwe?????
     
  4. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    -ndugu yangu huku nilipo nipo kijijini hakuna cha magazeti redio lenyewe mpaka majila ya usiku so mi huku nautegemea mtandao huu kwa hbr za kina
     

    Attached Files:

  5. g

    gati Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulitaka arudi na matarumbeta na buruji la jeshi, au?!, wewe mbona ulienda huko uliko kimyakimya bila kuagwa na kwaya ya kijiji ama kupokelewa na kwaya ya kijiji cha mtakuja?!, karagabaho we!.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haya ndugu yangu.....subiri wenye kujua waje wakujuze.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha we gati mbona una hasira hivyo?....lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Andika vizuri.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kunisaidia kuuliza hili swali.....


     
  10. R

    Rubesha Kipesha Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mada imekaa kiudaku udaku lol! Ulitarajia mapokezi ya kishindo ili iweje.
     
Loading...