Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VENEZUELA builds its first Drone( pilotless) and riffle with IRAN's help

Discussion in 'International Forum' started by BINARY NO, Jun 15, 2012.

  1. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,461
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    president Hugo Chavez said in a televised speech " They are made in our country with military engineers who went to do course in the sister Republic of IRAN,This has shocked US much since Venezuela is also anti US and its said IRAN has built military bases in venezuela which Stock its missile capable of reaching US....
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ukisikia kuchokonoana ndiko huko.
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hugo must be warned-
     
  4. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unawaita "the sister republic of Iran"? Hawa jamaa wamesoma na sasa ni miongoni mwa nchi zinazosifika kwa technology.Sisi tutaendelea na ushabiki na kusota ktk vumbi kwenye vikao vya CCM,CDM na CUF huku tukijua tunadanganywa na sisi tupo tu kama majuha.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    chaves ni rais mwenye maamuzi magumu kwa manufaa ya nchi yake!us anataka auze silaha yeye peke yake dunia nzima
     
  6. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Chezea israel wewe kumbuka vta ya siku sita kapiga nchi saba
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Why should be warned? Mbona USA ana military bases across the world na hajawa-warned?
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dunia ingekuwa na marais 5 kama Hugo ingekuwa safi sana. USA wamefika hatua ambayo na wao wanatakiwa wadhibitiwe na imperialism yao. Lazima kuwe na world power balance, lakini si kama ilivyo sasa...
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mbona walishindwa kwa Hizbullah, kikundi cha wanamgambo wa Lebanon (2008) kwa mwezi mzima !
     
  10. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,305
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo ilikuwa zamani sio sasa hivi, we sema Warabu hawana ushirikiano ndio maana jamaa hawa wanawazidi KETE.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Ile cancer ni original au ya kutengenezwa maana haya majamaa ya west utata mtupu.
     
  12. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huwezi mkabizi kichaa bunduki au kisu
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ukweli mtupu;

    NB:
    mkabidhi
     
  14. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yupi kati ya hawa ni vichaa?
     
  15. k

    kamili JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni nani kichaa?

    Marekani ambaye aliipiga miji ya Hiroshima na Nagasati huku akijua anauwa maelfu ya raia wasio na silaha, amewaunga mkono madikteta na wauaji wengi wa Afrika, ameuwa malaki ya wa Iraq wasio na hatia, ameendelea kuua maelfu ya raia wasio na hatia Afghanistan, ameibadilisha Libya kutoka nchi ya asali na maziwa kuwa nchi ya mauaji, majuto na laana zote huku akiiba mafuta.

    Israel Imekuwa na silaha za nyuklia peke yake mashariki ya kati, imepora ardhi ya wapelestina wasio na silaha, imekuwa ikiwauwa waPalestina wasio na silaha kwa kutumia mabomu ya sumu ambayo hayakubaliki duniani, imewahi kuzishambulia nchi kama Syria, Sudan na Iraq kwa kuhisi tu wanatengeza silaha kali, na hivyo yaweza shambulia nchi yoyote duniani kwa kuhisi tu.

    Iran haijawahi ivamia nchi yoyote duniani wala kuua watu ovyo. Je kwa kutengeneza nishati ya nuklia tu ni tishio?
    ,
     
  16. g

    gati Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unasema Iran haijawahi kushambulia nchi yoyote?!, unakumbuka vita ya Iraq na iran?!, ilichukua miaka mingapi?!
     
  17. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,461
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    oh my gudness it seems history inakupita pembeni.. Iran haijawahi kuishambulia nchi yoyote ila ilipigana na Irak kwa miaka 8 baada ya Sadam kuivamia IRAN na ikumbukwe kipindi chote cha vita Sadam alikua anapatiwa silaha nzito na US,UK ila aweze kuipiga IRAN mpaka akadiriki kutumia chemical weapon agains iranians na apa kuna visa na ushahidi mwingi kua US alikua bega kwa bega na IRAK

    Kwani ata baadhi ya meli mbili za kivita za IRAN zilizamishwa na US japo na US alipoteza meli na hiyo yote ni mapinduzi ya 1979 yaliouondoa utawala wa kifalme IRAN ambao ulikua rafiki wa US mpaka leo hawana ubalozi IRAN.....

    Lakini mwisho IRAN ilishinda na tokea 1980 ndo akawekewa vikwazo vya uchumi na silaha ndo mwanzo wa kusomesha wanafunzi mpaka leo hii IRAN ina export silaha
     
  18. B

    Bob G JF Bronze Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    If u want 2 Die graduary then be around,
     
  19. k

    kamili JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Utakuwa unapoteza kumbukumbu kwa haraka mno. Ni Iraq ikisaidiwa na Marekani ndio iliivamia Iran. Wakati huo wamerekani walilisaidia jeshi la Iraq likawa kubwa zaidi ya mara tatu na silaha nyingi zikiwemo za sumu.

    Huku Iran wakiwekewa vikwazo vya kupata silaha. Hata hivyo wairan walipigana kiume hawakushindwa mpaka vita vilipoisha 1998.

    Cha ajabu Marekani walimgeuka swahiba wao Sadam na kupelekea kunyongwa!
     
  20. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    History always repeat it self
     
Loading...