Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vedastus Mathayo Manyinyi-mbunge wa Musoma mjini-2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KONGOTO, May 2, 2012.

  1. K

    KONGOTO Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa habari za kuaminika ni kwamba aliekua mbunge wa musoma mjini mh.. Mathayo anrudi tena 2015 kwa nguvu ya hatari kulichukua jimbo la musoma mjini kwa tiketi ya C.C.M..nawasilisha hoja
     
  2. K

    KONGOTO Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa habari za kuaminika ni kwamba aliekua mbunge wa musoma mjini mh.. Mathayo anrudi tena 2015 kwa nguvu ya hatari kulichukua jimbo la musoma mjini kwa tiketi ya C.C.M..nawasilisha hoja
     
  3. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mathayo anaijua vizuri Musoma na hawezi rudi tena Musoma kwa tiketi ya chama chochote kile labda useme kwingine.

     
  4. K

    KONGOTO Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa yuko safi sana na kama ni makosa kayafanya atakua amejifunza baada ya kutoswa 2010....tuwa na siasa za kuvumiliana kama akija basi sisi wananchi tumsikilize halafu tufanye maamuzi tena...
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hivi kweli kuna mtu wa kumn'goa vincent Nyerere msoma mjini na CDM?
    Kweli mleta thread unaonesha ni jinsi gani we ni product ya shule za kata.
     
  6. K

    KONGOTO Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani huyo vicent yeye ana hati miliki na maamuzi ya wanajimbo la musoma?? jamaa kuwa na siasa za kuvumiliana na zaidi uwe unajua kwamba mambo hubadilika..
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hizo ni ndoto tu. Yeye anazungumzia kulichukua musoma mjini wakati CHADEMA wameshavuka hilo lengo wanalimendea Ikulu 2015.
     
  8. k

    kitero JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kakutuma nini?
     
  9. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe ni mama Esta nini??
     
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anakulipa ngapi?
     
  11. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kwa Musoma wewe sahau kabisa labda kama kuna Musoma nyingine iliyo nje nje ya mkoa wa Mara

     
  12. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa hajachoka tu? Hivi nikumbusheni mafanikio yake yalikuwa nini vile?
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetoka kulala!
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    nguvu ya hatari umemaanisha nguvu ya pesa,uchawi au mauaji ?ambazo ndizo mbinu zenu tofauti na hapo kuna ziwa pale akavue
     
  15. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thread zingine ni ***** tu! Kuna shida gani mgombea mwingine akija? Wananchi wa Musoma mjini ndio waamuzi sasa kelele za nini hapa jamvini.
     
  16. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuambiwa kaa chini

     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hii title imeandikwa kiushabiki ukisoma ni tofauti na maudhui
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani ni jimbo lake. Kulitaka ni kitu kimoja na kulipata ni kitu kingine. Kwa nini hakutumia nguvu hiyo kulitetea?
     
  19. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    mkiishiwa hela za matumizi mnasumbua sana,najua unakumbuka alivokuwa anakufadhili,kwanza musoma mjini unayoiongelea ni ile ya kwa kina mura au ile iliyopo pale mvuha-morogoro?
     
  20. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Watu kama nyie huwaga mnakera sana. Lini mtaacha kuishi kwa kujipendekeza?? Wewe ndo umetuambia kwa habari za uhakika inasemekana atarudi kwa kishindo! Sa vpi tena uanze kujiliza hapa kumuombea!! Kama anata aibu ya uzeeni aje tena 2015 sio mbali. Kwani alisha malizaga ile kozi ya kingereza?aje sasa l
     
Loading...