Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vdume.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Dec 19, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ewe unajiita kidume...!!
    Unajihisi vipi...hata kama unapotezea....kujua ukweli kwamba mkeo anakuzidi kipato?
    Unajisikiaje na utafanjaje...pale ambapo kila mnapogombana anakutamkia kauli za kebehi kisa ana mshiko....?
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    y allah!!!! nijiavyo hata kama amiliki mabenk yote ulimwenguni mwanamke ni mwanamke tu,,,, na haiwezi ule msemo bab ni kichwa cha familly ikawa mama ni kichwa cha familly iwe itakavyokuwa mwanamme ni mwanamme tuu ,,,we umefanyiwa hivyo kwani???
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,049
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Ingawa sijawahi kuzidiwa kipato na mwanamke yoyote yule niliyewahi kutoka naye, lakini kutumia kipato chako kama silaha ya kumbeza mwenzi wako ni makosa.

    Hizo hela zinaweza kupukutika wakati wowote ule. Sasa zipukutike wakati bado yuko kwenye ndoa sijui atafanya nini...labda atatafuta basha mwingine ili aweze ku maintain status....
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hizo kauli umethibitisha ni za kebehi kisa pesa?

    Nawajua wengi tu ambao wana vipato kuliko partners wao na hawana matatizo hayo
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sijui tu kuthank ila ni maneno mazuri
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana umemaliza kila kitu,ubarikiwe!!
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unaweza ukakuta mwanaume ana inferiarity complex!!!
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na wewe pia ubarikiwe,,,,,
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i see,,,,
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    asifiaye mvua..... imemnyea!!!
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    asifiaye mvua..... imemnyea!!!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    We mbona post yako umeiandika kidharau?
    Kidume ni kidume ndivyo alivyo sio anajiita.
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo tatizo sio pesa tatizo ni mwanaume hamfikishi mkewe,mpe mkeo haki yake ya ndoa kwa uhakika hata kama ni raisi wa ulimwengu hawezi kukuletea dharau hata siku moja
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh mama nimeipenda hii nawe pia.
    Kila la heri
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umenena mwana huu ni ukweli kabisa sio mke tuu hata geli frend ukimfikisha kileleni, heshima debe hata kama ni md somwhere
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    si kidharau....kwani nilichosema ni uongo?
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uminkumbusha mbaaaaalii....
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nae mia kwa mia kitombo havi ndio suluhisho na dawa ya dharau
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Duh..
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tusker.jpg [​IMG]baada ya kuwaza na kuwazua... na kusoma tabu kibao wanazopata masela kutoka kwa 'ze nidful'...nawashauri Msimu iwe kazi moja tu.....kudumisha urith wetu!!!!:faint::faint::sleepy::sleepy::sleepy::sleepy:
     
Loading...