Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vazi la waziri limeharibu kabisa siku yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Jun 9, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Yaani waziri unavaa kitoto mpaka pindo za chupi na mahaga yanaonekana mbele ya hadhira kweli!!!
    Sasa hapo vijana wetu wanajifunza nini na tunapata tafsiri gani hapo? Jamani nimesikitishwa sana na vazi la waziri na ameniharibia siku yangu waziri anapaswa kuwa kioo cha jamii mambo ya fashion, kuuza sura hayatakiwi kwa kioongozi wa serikali mzito kama wewe uliye pewa dhamana na rais.
     
  2. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hahhhaha jaman pozi tu alilosimamia ndo mana imeonekana .......hahhahhaa:laugh:
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    you surely have inquisitive eyes for subtle details...
     
  4. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa simwelewi na 'twende kilioni' yake! Anyway, we should see how efficient she is
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni waziri wa kitu gani huyu kwani?
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyu ni waziri wa habari na michezo alafu ni Dr. si unajua CCM ukiwa Dr. ni dili.
    Hapa sasa napata jibu kwa nini wenzetu waislam wanasisitiza kina mama wavae mavazi ya heshima
     
  7. C

    Calvic Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waoow! nyc Ass.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hicho kijambakoti cha nini?
    Hana watoto wa kumshauri avaeje?
     
  9. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hela za kuweka lesiwigi bado hazijamchanganyia.....
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Safi sana kavaa mama chupi sio thong
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwani wote vilaza?
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hajui kuvaa kylingana na matukia that's all i can say
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Biashara ni matangazo na matangazo ni biashara kubwa sana.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mbona mie sioni?
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hii kitu huwa inakera sana
     
  16. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ebu angalia afande watatu toka KULIA macho yalivyomtoka.
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kazi na dawa...
     
  18. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    halafu huyo afande wa kwanza kushoto macho na mawazo yanashabihiana na mawazo ya mtoa mada

     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mnamwonea bure mama wa watu mwacheni afanye kazi...tukianza kujadili amevaa nini Twiga stars haifiki popote.

    Binafsi sioni tatizo kabisa kwenye vazi lake zaizi ya watu kutafuta sababu ya kumjadili,

    mawaziri kioo cha jamii wanavaa vizuri lakini baadhi yao ndo watuhumiwa wakuu wa ufisadi....sasa hapo ndo penye issue sio vazi alilovaa
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Basi we sio rijali.
     
Loading...