Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vazi la taifa Tanzania ni lipi haswa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Mar 12, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana jf
    ningependa kujuwa hivi vazi la Taifa letu Jamhuri ya Mungano wa Tanzania ni lipi haswa? kwani ktk ile siku ya waafrika huwa naona watu wengi kutoka afika kila mtu kavaa vazi lasmi la nchi atokayo ila kwa Tz utamwona jamaa katika suti na tai,sasa vazi letu sisi wabongo wazee wa porojo ni lipi?
     
Loading...