Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vazi la taifa mchakato ufe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamonga, Feb 29, 2012.

  1. kamonga

    kamonga Senior Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimemuona leo Baba rizi Kavaa nguo safi kabisa yenye utaifa ndani yake. nikawaza kua sasa mchakato wa nini tena kutafuta vazi la taifa wakati lipo hilo lake?? As much as its a waste of time and taxpayers money. tuachane na huu machakatano tulisimike vazi lake liwe la taifa ( not that i am going to wear it anyways:hatari:, but for the sake of michakato kibao lets make this one the ONE. na wanawake kama aliemabatananae pichani. ......mwaonaje wadau??
    Mwenye kuweza kuattach picha anaweza nisaidia. pia picha hizi zipo kwa michuzi blog.:A S 39::A S 39::A S 39:
    http://2.bp.blogspot.com/-ydLYAIDk5LI/T04Pc_aZDGI/AAAAAAACHEQ/tlGWCPK8-vg/s1600/nd25.jpg
    http://4.bp.blogspot.com/-jrSQJSpWhRA/T04PXpvRlSI/AAAAAAACHEA/itR18jPsU3o/s1600/n34.jpg
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    Angalieni msije mkakopy na akili zake, mtatengeneza mwanaasha wengi sana, ole wenu mtengeneze riz hata wawili tu, mpaka wawe mabilionea wote, nyinyi mtakua masentitanoonea!!!!!!!
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
  4. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Vazi la taifa ni utamaduni, utamduni hauna mchakato wala kupigiwa kura. Nani alipiga kura waarabu wavae kanzu? Nani alipigia kura au mchakato gani ulipitisha mavazi ya Africa magharibi? Vazi linategemea utamaduni na utamaduni unaendana na hali ya kijiografia.
    Kwa maoni yangu ni vigumu sana kupata vazi la taifa hapa Tanzania.
     
  5. kamonga

    kamonga Senior Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndo maana tunaomba mchezo wa kamati ufe tulitambue hili la kwake basi. hela tusiendeleza kutupa ktk kamati.:nerd:
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Vazi la taifa ni technic ya kuvuta mafungu ya uchaguzi wa 2015! Safarihi hii CCM tunapumua kisogoni!
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh kweli, hivi huyo wa kike ndio Mwanashaa?

    [​IMG][​IMG]
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kapendeza. :)
     
Loading...