Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vazi la taifa ila hapa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Senator p, Jun 7, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ziki ndio vazi la taifa,hvyo kukimbilia kutafuta nguo ya taifa wakat maisha yamekua ukeketaj n ujnga,kwan viongoz ndio mangaliba.Umaskin ndio vers na mapenz n corus,mwimbaj mtanzania(Mwafrika).Sio siasa,ila uchumi ndio utawaokoa watz,na sio wa nchi bal wa mwananchi.Co machoz yote n ya huzun,yapo ya furaha,lakn haypatkan msiban kwa wingi.

    Vazi n utambulsho,
    Nawasilisha.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    ulaji wa ccm
     
Loading...