Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vazi la mh Mbowe leo bungeni limenifurahisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by canaan, Aug 26, 2011.

  1. canaan

    canaan Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kiongozi wa kambi ya upinzani leo amevaa vazi la kanzu ambao ni vazi rasmi la ibada la waislam, hii ni ishara nzuri na strategy nzuri kwa mwenyekiti wa chama kilicho chafuliwa na siasa chafu za udini
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alivaa nini? Msuli?
     
  3. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Msuli pia ni vazi ambatanishi la Kiislam, msillete masihara kwenye dini za watu, sawa bwana Mwita? umeona mtu kamwaga kabisa ni kanzu we unasema msuli umeyatoa wapi hayo? ACHA HIZO.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mimi sikumuona ndiyo maana nimeuliza.
     
  5. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hakuna hati miliki ya vazi la kanzu kwa waislamu bali ni utamaduni hasa kwa watu wa pwani kule Kagera hasa bukoba kanzu huwa ni vazi rasmi la wazee wakati wa sherehe za harusi au utojina upokeaji mahari,bibafsi sioni kosa lolote kwa Mh Mbowe.
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Petty!
     
  7. canaan

    canaan Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi sijasema Mbowe anakosa! Nimesema amefanya vizuri hasa kwasababu chama chake kilichafuliwa na siasa chafu za udini,soma vizuri hoja kabla ya kukurupuka kujbu
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
     
  9. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Wewe ndo umekurupuka kujibu ulichokosolewa ni kulazimisha kuwa Mbowe kuvaa kanzu ni kuondoa udini wa CDM,hata mbowe akifuga ndevu km Osama ukweli utabaki palepale CDM HAKUNA UDINI BASI...Si suala la mavazi,
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Alibakisha kitu kimoja akamilishe vazi rasmi la waislam malapa yenye rangi tofauti.
     
  11. j

    janja pwani Senior Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnaanza na maneno yenu ya kashfa, mnaanzisha thread ili mkashifu imani za watu, mbowe kuvaa kanzu na koti kuna ajabu gani? kwani uislam ni kanzu na koti?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    teh teh teh! Mkuu ukiona mwislamu kavaa malapa yenye rangi tofauti ujue siku hiyo anatembea na mguu moja, mwingine wa kuazima
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Haswa halafu ukimsachi mifuko ya kanzu hukosi pilipili au ndimu.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Shule za kata ata work
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    napita tu...
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Shule za kata at work
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama hujiamini usikosoe wenzako.
     
  18. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
     
  19. w

    woyowoyo Senior Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata avae kanzu na koti na malapa ukweli una baki pale pale UDINI chadema hautasafishika, watanzania wameisha lijua na wanakipotezea chama ambacho ni tawi la CDU, christian democratic union.
     
  20. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    napita thread ina wenyewe hii! Najuuta kufungua maana kama kariakoo full mipasho si mjadala kwa great thinkers!
     
Loading...