Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vazi la huyu mheshimiwa wetu kule RSA nimelipenda sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by BAK, Jun 9, 2010.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .......Ni kweli mama kavaa kiheshima na hili vazi ni la kiafrica.Hongera mummy umetoka chichaaaa!!
     
  3. handsomeboy

    handsomeboy Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hivi unaelewa maana ya neno chicha kisasa
     
  4. b

    bob giza JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chicha kwanza ina maana ya kuwa bwii, au mtungi baada ya kuzigida za kutosha, lakini pia chicha "kimtaani" ni kifupisho cha neno mchicha..yaani kutoka mchicha ni kutoka pina, au kupendeza..so hapa nadhani jamaa alimaanisha hii ya pili kwamba mama ametoka pina yaani amependeza kwa kile kifupi cha mchicha..thats what i think kimtaani..
     
  5. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hivi huyo mwanaume ni charles hilary?
     
  6. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2010
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyo mwanaume ni Charles Hilary, BBC Swahili bila shaka wamepeleka mtangazaji kwa ajili ya live coverage.
     
  7. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Huyo ni Balozi Msuya, wa Afrika Kusini. Ni smart upstairs and on the outside.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kweli macho huwa yanaona tofauti mie naona kama ni oversize..
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Una maneno! kwa kuwa shingo limemwagika??:A S-eek:
     
  10. M

    Mundu JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    yeah, limekuwa kubwa kidooooooogo, lakini amependeza sana. Anaonekana kama mama wa Afrika ya kati au magharibi kule. Hivi ndio kusema hakuna vazi la kitanzania eeeeh?
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Huyu ana undugu na Dr.Migiro?
     
Loading...