Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vazi la hijab

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chinga boy, Apr 4, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Salamu wana Jf. Ningependa niwajuze kidogo kuhusu ili vazi lilivyoshuka uthamani hasa maeneo ambako ndio ngome za waislam.nimebahatika kutembea sehemu kubwa ya Tz kwa kazi zangu za minara ya cm lkn nilikuwa sijapata nafasi ya kufika Tanga na kule Pemba.nilipokuwa mikoa ya bara nilikuwa nawaheshimu sana hawa w'ke wanaovaa hijab na wao wanajiheshimu .sasa nimehamishiwa Tanga nashanga kuona demu ametinga hijab yuko counter amekamata ndovu baridi na wengine wanatinganayo guest.NAOMBA AKÌNA DADA MUBADILIKE
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Siyo wote wanaosema bwana bwana eee watakaoingia katika ufalme wa mbinguni.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila mvua samaki kwa mshipi hutumia chambo kinachofaa, hao ni wavuvi na wanatumia hijab kama chambo.

    Ukiwa ni mtu wa Dar na mtembezi wa usiku na mchana, utawakuta wale madada poa wa Jolly na Q Bar, usiku na vimini mchana na ma abaya na hijab huko town. Wanajuwa kabisa chambo cha samaki wa usiku na samaki wa mchana.

    Nawapo pongezi hao madada kwa ubunifu.

    Nasikia siku hizi wameanza kushona uniform za shule na huvaa mchana kama wanafunzi, Ni ubunifu wa hali ya juu, kwani kuna watu wana ugonjwa wa uniform.
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    naamini amepata jibu labda awe na jingine ! Tena anakwambia amepoteza laki na baba yake ni mkali anaomba umlinde
     
  5. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Mi ugonjwa wangu hijab. Wenye vimini na skin tait nasikia kinyaa!
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Aina ya mavazi na tabia ya mtu ni vitu viwili tofauti
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeshapata jibu hapo juu. Kazi ni kwako ndio hao hao usiku mini, mchana hijab, asubuhi uniform.
     
  8. j

    jmnamba Senior Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna wengine ukiwaona wamevaa utasema wastaarabu laakiini wanatumika side A and B.
     
  9. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kudadadadadeki walah! Sijui n'tapike au ni..............!
    Nimtokee yupi sasa?
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi nilifika bwagamoyo nikakuta dada kavaa hijab tranparent ....ajabu!!!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    i see. . . . .
     
  12. s

    sverige JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    wacheni matusi yenu
     
  13. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Eee bana eeeee! Likini c alikuwa na nguo zingine ndani: sarawili, gauni, au?
     
  14. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kudadadadeki...!
     
  15. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ishu ni pale unakuta demu ana ka-figure kazuriiii (na anajua hivyo, I bet) afu kavaa hijab taitiiiii kitambaa kilichozoeleka, inaonesha maungo yake vizuri na hata kama siyo trasparent ila unaona kabisa hana nguo nyingine ndani maana kama ni mstari wa chachandu huooo unauona kabisa yaani! Yaalah!
     
  16. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,619
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    siku hizi zinashonwa zenye umbo namba nane sasa ukimkuta dada ana tigo kubwa, yaani ni afadhali avae suruali au kimini!
     
  17. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Yaalah!
     
Loading...