Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vazi la bikra maria

Discussion in 'Sports' started by Mr.Mak, Apr 6, 2012.

  1. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Samahani sana kwa wale wenye kutawaliwa na jaziba.
    naomba nijibiwe swala langu hili linalonisumbua. Toka nizaliwe mpaka leo kila nionapo picha ya Bikra maria huwa naona vazi lake ni Hijabu, lakini nikiiangalia jamii ya wakristo sioni wanawake zao kujipamba kwa mithili ya mavazi ya Bikra maria.

    1.swali ivi ni kwanini wanawake wakristo hawavai kama alivyokuwa anavaa bikra maria?
    2.Je ma sister kuvaa vile wavaavyo ipi reference yao? and why not for other kristian woman?
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mbona huulizi Vazi la Yesu? Mavazi yanategemea na mazingira sehemu zingine. Muda wote kwao yale ndio mavazi yao makuu.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    mavazi ni tamaduni za eneo husika, angekuwa amezaliwa umasaini akavaa lubega unataka wanawake wote wavae lubega?

    Pia hakuna mahali palipoandikwa wanawake wavae kama bikira maria......ila wanawake wanatakiwa wavae kwa kujisitiri kwa hiyo ukivaa gauni lako lililokufunika vyema inatosha.

    Halafu wakristo hawaongozwi /kutambuliwa kwa mavazi....

    Msihangaike kusafisha kikombe kwa nje wakati ndani kimejaa uchafu,...... bali kikombe kisafishwe ndani kwanza then nje........ Roho kwanza then mavazi........
     
  4. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asante mzee wa badili tabia umenena
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    leta aya kwenye kitabu ni wapi wameeleza vazi la bikira maria.....
     
  6. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hijab hilo ambalo sasa linavaliwa na malaya wachache na materosit kule afghastan,usione kaburi limepambwa vizuri kwa nje na ndani ni mifupa mitupu
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unataka na wanaume wa kikristo wavae yekeyeke na mavazi kama ya kina Yesu, Joseph, na Zakayo mtoza ushuru?
    Usikazanie kuweka tiles kwenye kaburi baba!:heh:
     
  8. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu,umeeleza vema sana,sina cha kuchangia!
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Oyaa! Huu ni ukumbi wa michezo...!
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani waliagizwa wapi wavae hivyo? Wakristo hatuna maagizo ya namna hiyo tena yanayolenga mambo ya kimwili yakaacha jambo la msingi roho...
     
Loading...