Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vazi hili mie kichwa zunguka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LISAH, Feb 1, 2012.

  1. L

    LISAH Senior Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanzania wanahitaji sana vazi la taifa kwa sasa?
    Faida yake nini hasa?

    Maana campaign zake ni kiboko na sasa kamati kuzunguka mikoani kutafuta mawazo ya hilo vazi liweje?

    Kwa pesa ipi?
     
  2. A

    Asha Abdallah Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wajinga tu kuna mambo ya maana ya kufanya mnayaacha mnakalia kupoteza pesa kwa kuzunguka na kutafuta maoni ya vazi ambalo halitavalika kwanini hizo pesa msiwape madktari wakarudi kazini.
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Eti vazi liwe na alama ya bendera ya taifa, ivi Ghana au wanaijeria mavazi yao yana rangi ya bendera zao?

    Mbaya zaidi wameisha weka masharti, sasa wanatafuta maoni ya nini wakati tayari vazi linafahamika?
     
  4. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapa mi naona wanahangaika bure tu just wachukue bendera ya taifa na kushona masuruali,mashati,magauni N.K ndo vazi la taifa hilo
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wasiseme msuli uwe ndi vazi la taifa? halafu jk alivae atakapokutana tena na obama kazi kwisha
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    U upuzi wa kutaka kutwondoa kwenye kufikiri vitu vya mana, eti vazi la taifa, hv kweli nchimbi huna cha kuifanyia nchi zaidi ya huo upuzi. Wacha hzo staki amin dk unatilia manani na kwendekeza upuzi wa clouds kiasi hicho..
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Tz shamba la bibi kila mtu anabuni mbinu avune kwa upande wake
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli Nchimbi anawaangusha sana vijana, badala ya kuwanoa vijana kuchangia juu ya katiba anaanza kupotezea na ajenda yake ya vazi.
    Hilo vazi litaongeza nini katika maisha ya mtz wa kawaida?
     
  9. K

    KIMALIKE Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kweli tz ni noooma vazi la taifa ili iweje kama tu mavazi ya tamaduni zetu yametushinda ilo lataifa ni porojo tu,
    vp vazi lataifa liwe tshit na jinsi.
     
  10. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je vazi la taifa ni kipaumbele chetu kwa sasa?
     
  11. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  12. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama wabunge na viongozi wetu wanaaamini ukivaa suti ndio nguo ya heshima kweli hilo vazi lao wanalotaka si litakua la kimagharibi zaidi maaaana ni wachache sana utawaona wamevaa walau mavazi ya kiafrika.
    hiii mie naona ni kupoteza tu hela zetu za kodi maana hii ni mara ya pili sasa wanatafuta vazi la taifa kama ubongo wangu haujakosea kuload data
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    daaah hahaha na hii campen ya uhuru ya ndoa za jinsia moja duuu, mchumba atampata faster na nikikumbuka maneno ya shehe yahaya. :juggle:
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sioni umuhimu wa vazi. Hebu wazunguke kujadili foleni za Dar watazimalizaje pamoja na kupanda kwa kila kitu kuliko kupoteza muda na pesa ya mlala hoi.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    watu wanakamata mijihela kwa dili hilo
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ni wajanja wachache tu wamepungukiwa pesa za kuwatumia watoto zao huko nje ya nchi hivo wamebuni ka mradi,kazi iiipo na baaado,TUTAIMBA HALLELLUJAAH
     
  17. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila nikisikia habari za hili vazi la taifa, najuiliza nani atalivaa? na wakati gani? Au kuna mpango wa wabunge kuvaa uniform wakiwa bungeni? au viongozi kwenye shughuli za kitaifa nje ya nchi? Sasa zile suti zao itakuwaje? na sasa ni wakati muafaka? hivi watoto wangapi hawana uniform wanatembea masaburi nje? Kwanini tusiwekeze hizo pesa za vazi la taifa kuifunika aibu hii!
     
Loading...