Vasectomy inataka kuleta balaa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Sep 15, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Baada ya jana kukiri nimelikoroga nawashukuru mlionipa pole,mambo yote kwa sasa ni muswano.
    Sasa ndugu zangu hebu tushauriane hapa.Nina jamaa yangu ambaye alipata sekeseke miaka michache iliyopita akaachana na mkewe. Kwa kuwa watoto wao walikuwa bado ni wadogo mahakama iliamua wabaki na mama yao na jamaa yangu apeleke matunzo,na kwa kweli anafanya hivyo. Nadhani kwa sababu ya stress za talaka (sina hakika na hili) jamaa aliapa kuwa hataki kuzaa tena,nilimshauri awe na subiri akakataa na hivyo kuna siku tulikanyaga kiguu na njia hadi Marie Stopes na jamaa akafanyiwa vasectomy.
    Bahati mbaya au nzuri two years ago alipata mwanamke mwingine wakaoana na apparently hakumwambia hii maneno ya vasectomy.Mama anataka kuzaa,mimba haishiki,na hospitali zote amezimaliza. Kwa kuwa mmewe ana watoto na yeye vipimo vinaonyesha yuko ok basi yeye anaamini tatizo sio mme ila damu zao hazipatani.Shemeji tumeshibana sana,sasa kanifuata anaomba ushauri,anataka aende kwa siri India (yeye ni mfanyabiashara mzuri tu) ili akafanyiwe IVF kwa kupandikiza mbegu ya mtu mweusi ili mradi tu azae ndani ya familia, anasema hataki ku cheat na mwanaume mwingine ili apate mimba. Kanitaka ushauri na contact za clinics za huko. Ukisikia pasua kichwa ndo hii,nimemwambia atulie kwanza niulizie nitampa jibu.To tell or not to tell?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 14,889
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 48
    Hivi ukifanyiwa Vasectomy ndo imetoka huwezi tena kuiunga ile mirija ukapata watoto
    Ahhh hiyo mbaya sana
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,035
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kwa nini guyo mwanamke hataki kucheat wakati huyom mwanamume amemficha kilema chake?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,901
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Huyo jamaa ndo maana aliachana na mkewe kazidi roho mbaya na ni muuwaji anajua kuwa hawezi
    kuzaa na hamwambii mkewe wa sasa hiyo ni tabia mbovu sana. (Kama unaweza cheat naye azae) ila usimwambie chochote kuwa
    muweze hawezi kuzaa tena.
    Hapo tu ndipo huwa napandwa hasira na wanaume sijui mkoje roho mbaya tuuu
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,430
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    da bishanga leo umekuja na pasua kichwa sema mimi nina aleji na maswala ya ndoa magumuuuuu.......
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    you can ila chances ni 50/50 na ni very expensive (inaweza kufikia hata USD 50,000.- kutegemea na class ya hospital)
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    mama hajui kuwa kafichwa,anaamini mmewe is ok
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    Duh! Jamaa yako alifanya makosa kutomweka wazi. Mshauri ashauriane na mumewe hilo swala la kupandikizwa mbegu.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    wasiwasi wangu mimba ikishika njemba si itaua mtu? kama ni roho mbaya hata nyie kinamama wakati mwingine Adolf Hitler cha mtoto kwa jinsi huwa mnatutenda.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    unahitaji ushauri nasaha? unachoogopa nini mhogo wa jang'ombe au?
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    tena kweli....thanks
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    <br />
    <br />
    karibu.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 14,889
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 48
    Auogope wapi muhogo huyo wakati kashaizoea ndo maana hataki wa kupimiwa na ule ule kila siku
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 14,889
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 48
    Mhhh hiyo ngumu kabisa
    Aongee na mkewe amwambie ukweli kuwa alishafanyiwa hiyo kitu na waangalie namna ya kupandikiza mbegu
    Ili hata kama mke akipata mimba asije akatolewa mbio
    Ila kufanya hiyo kitu aise ni noma
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    <br />
    <br />
    hilo lijamaa lingekuwa karibu ungelitwanga ngumi!!?
    Tatizo mke akicheat akapata mimba jamaa atajua kabisa si yake. Tena huyo mke ni mwaminifu sana, nimeyapenda mawazo yake.
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,430
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    macompex issue yote ni ya ndoa heri sisi huku nje kila kitu simple
     
  17. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Chanzo cha yote ni ukilaza wa huyo jamaa yako,sasa acha wife akapandikizwe mbegu na yeye aendelee kukaa kimya tu alee si amejifanya yeye mfalme wa kuficha siri?
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Bebii werayu?
     
  19. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,130
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ni kweli. Kwani siku huyo mke akitangaza kuwa ana mimba wakati mume anajua hana uwezo wa kutia mimba, atajua kuwa mke wake amepoteza uaminifu na hivyo amegawa uroda nje....chuki itakayozuka kuanzia hapo huenda ikawa kubwa zaidi ya kukosa mtoto!.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,901
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Tena mangumi ya uso reception yote is laitioff kabisa shenzi sana hili jamaa pambaf zake
     

Share This Page