Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vasectomy imeniponza: Mke wangu ana mimba ya wajanja, nifanyeje!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Dec 6, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Miezi 10 iliyopita niliamua kufanyiwa uzazi wa mpango kwa kutumia ile njia ijulikanayo kwa jina la VASECTOMY. Hii ni baada ya kuona mwenzangu 'hesabu' zimemshinda kabisa. Nikaona ili kuepuka uwezekanao wa kuwa na familia yenye idadi ya timu ya mpira-maana watoto 8 ktk ndoa ya miaka10 sio mchezo-nikaona acha jukumu la uzazi wa mpango nilichukue mwenyewe. Nikaamua kufanyiwa vasectomy.

    Miezi miwili imepita sasa, nimegundua mke wangu ni mjamzito, tena wa miezi 3. Hii ni baada ya kuona dalili zile zinazoambatana na mimba changa. Nilipohisi nikaamua kumpeleka hosp lakini bila yeye kujua, nikaongea na daktari ampime mimba na anipe majibu privately. Mungu si Athumani, vipimo vikaonyesha mke wangu ana mimba ya miezi miwili. Sikuonyesha kushangaa mbele ya dr kwani sikutaka ajue mshangao wangu ktk hilo. Hata hivyo wife ameshaanza kuhisi kuwa amenasa, na amekosa amani ghafla.

    Awali nilidhani huenda hiyo operesheni haikufanywa vizuri, lakini nilipoenda kuangaliwa upya mtaalamu iko sawa na nisingeweza kumtia ujauzito my wife. Hivyo ni wazi mimba hii ni ya mwanaume mwingine.

    Wajemeni naomba mnishauri nifanyeje. Na kama ni adhabu, nimpatie adhabu gani..........nimchinje, nimpe talaka, au niendelee kulea 'kiumbe cha mwanaume mwingine?
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu.

    Ila sheria ya Ndoa ya Tanzania inamlinda mkeo. Hata kama ukichukua vipimo vya DNA na kugundua kuwa mimba si yako kabisa, KITANDA HAKIZAI HARAMU (kwa sheria ya Tanzania). Unaweza kuuchuna na kumwonya, for the best interest of your other children.

    Jikaze mzee.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mna watoto wangapi na mkeo kabla ya hiki kipya?
    Kama ni above 5 watoto
    bora na hiki kipya changanya na wako ulee tu

    Tahadhari
    mkeo kimeo, anweza leta gonjwa ndani
    hao watoto mlionao wangapi mamluki?

    Duh ndoa ngumu poleni
    matatizo ni kipimo cha akili
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ndoa na iheshimiwe na watu wote . Tafakari chukua hatua .
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unanishauri na shule nimpeleke na gharama nyingine nitoe as if ni mwanangu huku nikijua sio wangu? Hata kama limbwata hii sasa itakuwa imezidi, loooooooh!
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hapa chukua watoto wote pima DNA unaweza kukuta kwamba hata
    kwenye aho waliobaki wapo ambao sio wa kwako kisha timua na mama
    yao acha uzandiki

    hata simba wa porini hatunzi watoto wa mume mwenzie kama ni wadogo
    sana huua ili aweze kupata uzao wake............kwa heri
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ushindwe wewe na ukakamae kabisa! kuna haja gani sasa ya kulaumiana inapotokea unasalitiwa? si ukae kimya tu maana haileti tofauti kama hupendi kusalitiwa lakini unapenda watoto wa 'wenzio' unaopewa kupitia kwa mkeo!
     
  8. E

    Edo JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Njia ya mwongo imefikia ukingoni, pole sana; Kwa bahati mbaya mwenye uamuzi wa mwisho ni wewe; humu ndani utapata ushauri tu!
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    asante sana mkuu. nadhani hii ni moja ya suluhu ya hii kadhia iliyopo mbele yangu
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaka ndoa inahitaji hekima na busara,vumilia.Maana ukufanya maamuzi ya hatari hata wewe hautakuwa salama
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kinachoniuma ni kwamba nilipochukua uamuzi wa kufanya vasectomy, alifurahi sana na kuwaeleza watu jinsi alivyoona kuwa mimi ni responsible husaband. manesi pia walinisifia sana. sasa ghafla wife ana mimba, ntauweka wapi mimi uso wangu jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiii! si afadhali angetumia kinga, walau angenisitiri utu wangu?
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ntaanza kufanya DNA test very soon ili niweze kujua 'gravity' ya hii kitu, nahisi nimedhalilishwa sana mbele ya jamii. afadhali ingekuwa sijafanya hiyo operation ingekuwa rahisi kupotezea lakini ni ngumu ktk hali yangu ya sasa.
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna binadamu asie kusea,hata wewe inawezekana ulimkosea japo mara moja na akakusamehe,mpe nafasi nyengine kwani usikumbuke mabaya yake tuu ana mema pia alokutendea,kaanae chini mzungumze kama bado unaitaka ndoa yako na unapenda watoto wako. simanishi kwasababu ya watoto ndio uteseke moyo laa hashaa! uamuzi uko kwako sie wapiga chapuo tuu.
     
  14. C

    Chief JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Naomba reference ya hii sheria.
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kati ya hao watoto mlio nao kuna uwezekano zaidi ya nusu sio wako.....
     
  16. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama alifurahia vasectomy basi "LET HER GO" ni msaliti
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ina maana wewe sio mjanja?pole sana mwisho wa siku wewe ndio mwenye maamuzi ya mwisho!
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    alifurahi akijua ni njia salama ya kuepuka kuendelea kuzaa watoto zaidi. Ningejua hilo zigo la uzazi wa mpango heri ningemuachia yeye
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ndo maana sasa naona hata kupima DNA inaweza ikaja kuwa yaleyale ya kujimaliza kabla ya wakati..............sijui itakuwaje ntapojua kuwa hata hawa wengine kati yao sio wangu. presha inaweza kuniondoa duniani
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hakufai huyo!anza maisha mapya peke yako,usioe tena lea watoto wako pekee!
     
Loading...