Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vasco aaga tena: Baada ya Saudia, maneno Botswana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dilunga, Apr 24, 2009.

  1. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    [​IMG]
    Vice president Dr. Ali Mohamed Shein bids President Jakaya Kikwete farewell
    at the Julius Nyerere International Airport in Dar es Salaam thursday shortly
    the Head of State flew to Gaborone, Botswana, on a two-day official visit.
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo mtalii wetu ndipo anapo niacha hoi, yeye yanayo endelea nchini kwake akaaa, kazi ni kujiweka matawi ya juu kwa nchi za wengine, Ndo maana majirani zetu wanadhani ni the best president ever wakati wa bongo tunamuona ni the worst!
     
  3. k

    kela72 Senior Member

    #3
    Apr 24, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni uvumbuzi tu kwa kwenda mbele!! Mwache akakae mbali lile kombora la kwenye ze-utamu litakuwa limemchefua sana. Da gama bwana!!!
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Apr 24, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kitanda usichokilalia hukijui kunguni wake
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Akitoka huko tu, bondeni kumpongeza Zuma!
     
  6. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kila safari inagharamiwa na serikali?

    Au akialikwa wenyeji wanagharamia?
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Na asivyojua kutumia wasaidizi wake, atakwenda tu!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Awali walikuwa wanadai ni mwenyekiti wa AU, lazima aende yeye kama yeye!
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...safu ya viongozi kwenda kuaga msafara, kisha safu ya viongozi kwenda kupokea msafara!

    ...hili liinchi linazalisha nini cha kutufanya tuweze kutumbua namna hii hizi pesa za kujiombeleza kila kukicha?!!
     
  10. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    naomba mwenye itenary yake ya safari mpaka desemba...
     
  11. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jamani msishangae rais anaweza akawa na hobby ya kusafiri ambayo ameipta alivyokua foreign affairs miaka kumi....

    kinachonishangaza kwa nini makamo aende kumuaga halafu aende kumpokea , kwani aitoshi kupelekwa na driver na bodyguard na kupokelewa nao..
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kuna nini botswana? siku hiz anaitwa VASCO DA GAMA?!!
    nimecheka sna.
    hana maana,hotuba ya mwisho wa mwezi itajaa mafanikio ya ziara zake.
    unajua ukitaka kujua kuwa huyu rais haoni mbali ni kwamba: utamsikia anasema nchi haiwezi kuendelea bila wahisani. badala ya kuota hotuba za maana anakalia mambo ya ajabu ajabu tu.
     
  13. M

    Mwanagenzi JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2009
    Joined: Sep 11, 2006
    Messages: 690
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ana mpango wa kwenda kujitambulisha kwa Obama pia!
     
  14. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo siyo mwaka huu.Mpaka mwakani...Mkulu mie huwa nampendia kitu kimoja tu..anajua kupiga pamba..

    Kitu ambacho sikipendi katika politics ni kuwa kama Makamu wa Rais..yaani Mzee Shein na heshima zake zote huwa anakwenda kumuaga na kumpokea!

    Protokali zilizopitwa na wakati,sijawahi kumuona dubya akiagwa kama huyu Mkulu wetu!


    Kazi ya Shein ni nini hasa?
     
  15. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ya nini ? yanawezekana jamaa hupanga safari kutokana na matukio.. Akiona hakukaliki/hakieleweki, safari hiyooooooooo!
     
  16. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sasa kama mwenzake amemwalika huko akatae?

    hivi wewe rafiki yako akikualika kwake umtembelee wewe utatoa nje?

    Simtetei ila hapa siku za nyuma Khama alikuja Arusha ktk shughuli fulani ya Kijeshi hule Monduli..ndo akamwalika!

    Sasa sijui ni kwa nini vingozi wengine kama m7, au Kibaki nao huwa hawaalikwi mara kwa mara kama yeye!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Apr 24, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Kwenda kumuaga na kumpokea.
     
  18. k

    kela72 Senior Member

    #18
    Apr 24, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaha! hahahaha, tehe tehe! Acha bwana! mmenivunja mbavu sssana!
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    hivi tumeeshawahi kujiuliza gharama za kwenda kumuaga na kumpokea kila almost every week[by average]....kuna haja gani ,dunia ya leo .....yaani inabidi viongozi wakuu waweke kwenye ratiba zao schedule za kwenda kumpokea...ili kuonesha support .....

    bado gharama za kuwalipa wakereketwa karibu 200@10,000 kama posho za kwenda kumpokea kila anaporudi[wenzio wanalipwa ati]...messy messy....disgusting!

    zamani ilikuwa rais anasafiri na mkewe gharama inakuwa ndogo siku hizi kwenye taifa kuna muhimili wa nne...ambao naye ana safari zake zisizomuhusisha rais ..na inabidi logistic ziwepo...du ..e bwanaaee!!!
     
  20. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #20
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280

    wewe hujajuwa taabu au nongwa yetu kwa yeye na mtembezi mkewe...hata wangelala nje mwaka mzima.....KAMA MAENDELEO YANGEKUWA TUNAYAONA ..HAKUNA AMBAYE ANGEMJALI....

    TATIZO TUNAONA MAENDELEO ALIYOAHIDI YANAZIDI KUSHUKA NA YEYE KUTWA ...SAFARI ...LAZIMA TUCHUKIE ATI!!!!.....HAKUNA ANAYEJALI SAFARI ...KUNA MARAIS WANASAFIRI ZAIDI YAKE LAKINI KAMA WANANCHI WANAONA CHAKULA MEZANI KILA SIKU,WANAPATA HUDUMA,BARABARA ZINAJENGWA ....SAFARI HAZIWAHUSU.....HUYU SASA KILA ZIARA TUNAIPIGIA HESABU TUNAONA NI HASARA TUUUUU!!!
     
Loading...