Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vargina discharge

Discussion in 'JF Doctor' started by Green Apple, Feb 4, 2012.

  1. G

    Green Apple Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je ni jambo la kawaida kwa msichana kutoka uchafu sehemu za siri kwa siku kadhaa after sexual intercouse?
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,032
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    ...wapo ktk mgomo ila ukiisha watakuja kukupa jibu.
     
  3. G

    Green Apple Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahahahah mgomo hadi huku jaman?ngoja niwe mpole tu
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    It is not normal, please can you tell us what kind of discharge, color, smell, texture and amount in 24hrs. And was this discharge present before, is there any itch. Please explain this to help you.
     
  5. G

    Green Apple Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    can i know what is itch mkuu kabla sijaelezea vizuri?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,098
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Ingawa ujaniuliza mimi ila kwa elimu yangu hii ya st.kayumba,itch ni kama kuwasha hv au muwasho
     
  7. G

    Green Apple Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no itch,colour whitesh just like milk,texture yake kama mucus and they are odourless.
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    @Breyliz nimekujibu pm yako naomba maelezo hayo uyapest hapa ili na wengine wajifuinze kama wanashida zinzo fanana na yako.
     
  9. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,032
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    kwani ukiweka haya maswali kwa kiswahili muhusika hata kuelewa!!?hawa ma-DR. wetu bhana wana mbwembwe.
     
  10. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama una kawaida ya kutoka hayo maji maji ni kwa sababu; ama huwa huji safishi vizuri kwa kuji ingiza vidole ndani ya utupu au una kuwa na residual love juices zinakutoka unapo kumbuka hilo tendo. Kwa vyote hivyo ni bora uwe na tabia ya kuji ingiza POVIDON viginal pessariies unapo maliza siku zako na hata unapo maliza tendo la ndoa. Jaribu uwe na partner ambaye amshafanya circumcission. Hii pia ina saidia.
     
  11. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani uwezi osha kwa bunduki.
     
  12. G

    Green Apple Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahahahah chizi wewe
     
  13. G

    Green Apple Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks doctor
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mgomo wa kuingia Jf ama wa kufanya kazi?
     
Loading...